• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 s60v2 English fix by me

Mr_Sulla

Đây là bản TTpod v3.40 S60V2 ngôn ngữ tiếng Anh do mình dịch và fix lỗi. Đã test ok trên N72.Ko xuất hiện lỗi như các bản tiếng anh đã được post.Nói chung là hoàn hảo nhất. Mình cũng đã sửa lại 1 skin theo mình là đẹp nhất.(Xem hình đính kèm). Đã tổng hợp tất cả skin. Bác nào thích thì dow về dùng.Dow về giải nén cài và thưởng thức. Chúc vui !!:D

Chỉnh sửa cuối:

ongtrungducmx25

Sao lại là bản tiếng anh sao không việt hóa luôn đi nếu không minh xin mạo muội dịch vn cho bạn nhé!................

Mr_Sulla

Sao lại là bản tiếng anh sao không việt hóa luôn đi nếu không minh xin mạo muội dịch vn cho bạn nhé!................
Mình ko có dùng bản tiếng việt bạn à. Bản này mình dịch và fix từ bản của Roland. Dành cho a e nào thích dùng tiếng anh. Tiếng việt thì đã có bản của manhtu rồi bạn à
Posted via Mobile Device

Manhha44

Đây là bản TTpod v3.40 S60V2 ngôn ngữ tiếng Anh do mình dịch và fix lỗi. Đã test ok trên N72.Ko xuất hiện lỗi như các bản tiếng anh đã được post.Nói chung là hoàn hảo nhất. Mình cũng đã sửa lại 1 skin theo mình là đẹp nhất.(Xem hình đính kèm). Đã tổng hợp tất cả skin. Bác nào thích thì dow về dùng.Dow về giải nén cài và thưởng thức. Chúc vui !!:D

Bạn cho mình hỏi 1 chút nhé !Mình đã Download link của bạn trên PC và đã tiến hành Installtion và cài đặt xong xuôi,rồi mình thoát ra ngoài Menu màn hình chính rồi vào Folder My Won thì thấy đã có Icon của ứng dụng nghe nhạc này . Xong có 1 điều là khi vào chương trình thì lại không được,nó cứ bật ra ngoài không thể nào vào được.Mình đã thử rất nhiều lần
Mình đã tiến hành Format cả Thẻ nhớ và Điện thoại nữa rồi cài đặt lại ban đầu nhưng vẫn không được.Rất mong Bạn chỉ giúp Mình:(:)((

Mr_Sulla

Bạn cho mình hỏi 1 chút nhé !Mình đã Download link của bạn trên PC và đã tiến hành Installtion và cài đặt xong xuôi,rồi mình thoát ra ngoài Menu màn hình chính rồi vào Folder My Won thì thấy đã có Icon của ứng dụng nghe nhạc này . Xong có 1 điều là khi vào chương trình thì lại không được,nó cứ bật ra ngoài không thể nào vào được.Mình đã thử rất nhiều lần
Mình đã tiến hành Format cả Thẻ nhớ và Điện thoại nữa rồi cài đặt lại ban đầu nhưng vẫn không được.Rất mong Bạn chỉ giúp Mình:(:)((
Bạn cài bản 3.3.1 trước rùi mới cài bản 3.40 này nha. Một bản cài vào bộ nhớ máy, bản kia cài vào thẻ. Mình vẫn đang dùng cả 2 bả nè

Manhha44

Bạn cài bản 3.3.1 trước rùi mới cài bản 3.40 này nha. Mình vẫn đang dùng cả 2 bản
Posted via Mobile Device

Bước 1 : là cài bản 3.3.1 English phải không?:-?
Bước 2 : là install bản 3.40 đè lên bản 3.3.1 là Ok đúng không hả bạn ? Nếu Installtion lên bộ nhớ máy thì có lẽ chương trình sẽ chiếm nhiều MB của máy lắm Bạn nhỉ ? Mình toàn cài lên MemoryCard thui
Mình đã Remove hết những bản cũ đi và cài lại nhưng vẫn không được.Nhưng dù sao cũng Thanks bạn nhiều,để mình thử lại xem có gì mình sẽ Pm cho bạn sau.Thanks nhiều !!!

Mr_Sulla

Bước 1 : là cài bản 3.3.1 English phải không?:-?
Bước 2 : là install bản 3.40 đè lên bản 3.3.1 là Ok đúng không hả bạn ? Nếu Installtion lên bộ nhớ máy thì có lẽ chương trình sẽ chiếm nhiều MB của máy lắm Bạn nhỉ ? Mình toàn cài lên MemoryCard thui
Mình đã Remove hết những bản cũ đi và cài lại nhưng vẫn không được.Nhưng dù sao cũng Thanks bạn nhiều,để mình thử lại xem có gì mình sẽ Pm cho bạn sau.Thanks nhiều !!!
Cài đè lên khả năng vẫn ko chạy đâu. Mình fải cài cả 2 bản nè. Mình đóng gói và dịch ko có sai xót. Thử cả bản việt cũng như vậy. Đành dùng cả 2 bản
Posted via Mobile Device

Manhha44

[/URL]
Bạn cài bản 3.3.1 trước rùi mới cài bản 3.40 này nha. Một bản cài vào bộ nhớ máy, bản kia cài vào thẻ. Mình vẫn đang dùng cả 2 bả nè

Cài đè lên khả năng vẫn ko chạy đâu. Mình fải cài cả 2 bản nè. Mình đóng gói và dịch ko có sai xót. Thử cả bản việt cũng như vậy. Đành dùng cả 2 bản
Posted via Mobile Device

Mình đã tìm khắp trên Google nên cũng tim ra được 1 bản English hoàn chỉnh bạn ạh! đó là bản TTPOD_v3.40 cua By_Nok!4N
Link Down nó đây nè : http://www.mediafire.com/?uimmtnjjhdf
Bạn thử Down về text thử xem nhé !

Mr_Sulla

Đã test bản đó rùi nói chung là ko thích. Họ dùng nhìu ký tự ko hợp. Nói chung bạn thích thì cứ dùng. Còn về chất lượng thì tự cảm nhận nha
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Cài đè lên vẫn dùng tốt mặc dù trong phần cài đặt v3.3.1 vẫn ko mất đi và trắng trợn chiếm dung lượng tại thẻ nhớ và chút ít ổ C, mình dùng 6600, xin chân danh sách những máy có thể cài đè v3.4 lên v3.3 để có thể chơi tốt picachu của CN được vn bên box game S60v2:D

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Cài đè lên vẫn dùng tốt mặc dù trong phần cài đặt v3.3.1 vẫn ko mất đi và trắng trợn chiếm dung lượng tại thẻ nhớ và chút ít ổ C, mình dùng 6600, xin chân danh sách những máy có thể cài đè v3.4 lên v3.3 để có thể chơi tốt picachu của CN được vh bên box game S60v2:D