• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.62 Beta 1 [Cập nhật]

DreamLand

Thank to Mod Caominh171 đã gửi bản CHI

Trích dẫn từ VIP Q630666:

Cập nhật ở bản 3.62 Beta1:

1. Tối ưu hóa, giảm kích thước gói cài đặt
2. Hỗ trợ thêm về sửa đổi tag các bài hát và việc quét bài hát
3. Hỗ trợ phím tắt cho E 62
4. Hỗ trọ gửi Bluetooth khi đang play các bài hát.
5. Ưu tiên cuộc gọi và tin nhắn
6. Hỗ trợ thêm EQ và thêm hiệu ứng âm thanh
7. Sửa lỗi màn hình ngang.

Lưu ý:

- Các bạn vào đặt lại phím tắt trước khi sử dụng :D

manhtu

Đây là bản beta 1 cập nhật ngày 25-12 chưa có chính thức trên trang chủ, chỉ cần copy rsc của bản 3.61 sang là dùng được luôn

linlinki

có ai hướng dẫn mình post phần mềm với, nếu ai giúp đỡ mình mình sẽ post phần mềm thường xuyên, mình có 1 chương trình TTPOD 3.61 với skin động rất đẹp, mình kiếm được trên trang gallery.mobile9.com. mọi người có thể ghé thăm trang web đó mà tải về dùng thử :)

DreamLand

có ai hướng dẫn mình post phần mềm với, nếu ai giúp đỡ mình mình sẽ post phần mềm thường xuyên
Bạn nhìn trên góc trái, phía trên màn hình có mục CHỦ ĐỀ MƠI , các bước tiếp theo chắc bạn hiểu... Trong bài viết, bạn kéo xuống tìm mục Quản lý tập tin đính kèm, bạn để ý các qui định về dung lượng và kiểu file cho phép, chọn file theo đường dẫn và upload, xong tất cả (Tên topic, bài viết, file đính kèm) kéo xuống cuối cùng, Chọn Gửi chủ đề mới là xong :D

Thử là biết mà :D

giangvungtau

hình như các phiên bản update giờ hạn chế skin hay sao ấy,vào chỉ có 3 cái skin ko đẹp.chán thật.cũng bởi thế mà file bung nén hạn chế là phải

linlinki

mình rất cảm ơn bạn Dreamland rất nhiều nha:))

Nhắc bạn lần sau không post bài Cảm ơn, chỉ cần Click Thanks là đủ.

Last edited by a moderator:

DreamLand

sao 6680 kích vào biểu tượng là out ra liền vậy :(

Bạn đã và đang sử dụng được phiên bản nào vậy.
Sao kỳ quá, hình như bản 3.61 bạn cũng ko dùng được phải ko . :|