• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.70 BETA VIỆT-ANH BY manhtu

manhtu

cái phiên bản beta này có lỗi thì phải anh ạ? Em cài vào nhạc chuông *.aac không dùng được (nokia tune.aac ấy). Phải remove cài lại bản 3.61

Không phải lỗi đâu bạn ah, đấy là do 2 file 10203027.dll và 10203027.rsc thôi đây là định dạng mp3 của TTPOD, xóa 2 file này đi thì dùng được acc, để thì nghe nhạc mp3 có phần hay hơn bình thường:D

nokia_n70

Không phải lỗi đâu bạn ah, đấy là do 2 file 10203027.dll và 10203027.rsc thôi đây là định dạng mp3 của TTPOD, xóa 2 file này đi thì dùng được acc, để thì nghe nhạc mp3 có phần hay hơn bình thường:D
xóa 2file ây mình dâu thây gì khác vây ban.Nêu dê 2 file thì cài nhac chuông .acc ko phát dc hic. Ai muôn dùng nhc .aac thì vao system/libs/plugin xóa 2file ây di

Chỉnh sửa cuối: