• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD Skin Editor (Vietnamese) xem và chỉnh sửa Skin ngay trên di dộng !

dung1291985

TTPOD Skin Editor Việt Hóa xem và chỉnh sửa Skin ngay trên di dộng

Mình vừa việt hóa xong nhưng chưa biết cách sử dụng lắm, các bạn test rồi reply nhé, vì có thể dịch chưa được chuẩn lắm :(

Kojiro

Super V.I.P
Tác giả mà nói không biết dùng thì chết là cái chắc :))

Kiểu này chắc KJR phải ra qui định về việc VH ứng dụng là tác giả phải hướng dẫn sử dụng quá :))

Làm ăn sống nhăn :p Sẽ để a e xử lý cậu.\

Thanks nhiều cho câu "Bản quyền pdaviet.net"

dung1291985

Tác giả mà nói không biết dùng thì chết là cái chắc :))

Kiểu này chắc KJR phải ra qui định về việc VH ứng dụng là tác giả phải hướng dẫn sử dụng quá :))

Làm ăn sống nhăn :p Sẽ để a e xử lý cậu.\

Thanks nhiều cho câu "Bản quyền pdaviet.net"

đại loại là phần mềm này để xem các file ttb và mbm trên di động, và có thể xuất ra trên điện thoại dưới dạng từng ảnh png một, trong khi dịch thấy cả hướng dẫn các phím tắt lun, nhưng khi dùng thì chả bít mò ra sao (cả bản gốc và việt hóa) =))=))

MinhThang

Manager
đại loại là phần mềm này để xem các file ttb và mbm trên di động, và có thể xuất ra trên điện thoại dưới dạng từng ảnh png một, trong khi dịch thấy cả hướng dẫn các phím tắt lun, nhưng khi dùng thì chả bít mò ra sao (cả bản gốc và việt hóa) =))=))

Xem và xuất ra, còn chỉnh sửa thì chưa biết mò chỗ nào? Cái này cũng khó à nha.:D

0938399557

PM này chỉ dùng để lưu 1 tập tin(ttp&mbm) ra 1 vị trí khác thôi chứ mình đâu thấy có chỉnh sửa gì đâu bạn?:-/:-/:-/:-/
--------------------------------------
Thà hôn em mà bị em tát
còn hơn nhìn thằng khác hôn em
;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

MinhThang

Manager
PM này chỉ dùng để lưu 1 tập tin(ttp&mbm) ra 1 vị trí khác thôi chứ mình đâu thấy có chỉnh sửa gì đâu bạn?:-/:-/:-/:-/
--------------------------------------
Thà hôn em mà bị em tát
còn hơn nhìn thằng khác hôn em
;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Tác giả cũng có khẳng định điều đó đâu. Mò thử xem may ra :D

momvip9

Em tìm thấy cái phần mềm tạo skin cho ttpod trên PC này trên diễn đàn symbian-freak

down về cài đặt nhưng mà file exe bị lỗi

Bác nào có biết về cái phần mềm này hoặc là đang có thì cho em xin được không ạ
24 các bác nhìu!