• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod v3.20 Việt hóa bởi dangduc

dangduc

Hi các bạn ! Lời đầu tiên mình xin chúc các bạn năm mới vui vẻ ! Đây là lần đầu tiên mình việt hóa nên không thể tránh khỏi có sai xót, mong các bạn lượng thứ nhé ! Anyway ! Các bạn coi đây là món quà đầu năm gửi tới các bạn PDAViet nhé ^^ Vừa đi chơi với bạn cấp 3 vừa dịch he ! Các bạn down về đổi tên .7z thành .rar rồi giải nén bình thường nhé !

Thanks !

Đã FIX lỗi không đổi được skin và Sign ứng dụng, Fix lỗi bị đơ khi nhấn vào phần Thuộc tính file

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Mới update thêm Skin vào lúc trước pack nhầm thư mục cũ hơn nên chưa có Skin PDAVIEt ! Pà con nào down rùi down lại giúp em ^^

kennh0x

em xài n82 v30 chưa hack có file cer.sao em đang cài thì nó báo không thể truy cập ứng dụng

troly

Well-Known Member
Mới update thêm Skin vào lúc trước pack nhầm thư mục cũ hơn nên chưa có Skin PDAVIEt ! Pà con nào down rùi down lại giúp em ^^

Bạn ơi, vào phần thông tin tệp máy mình bị khóa hết phím là sao thế nhỉ!!!:-/:-/
P/S tắt đi vào lại nó tìm bài hát lại, skin đã đặt cũng ko hiện chỉ hiện skin mặc định à!!

dangduc

Mình đang test lại ^^! Bạn coi lại giúp mình nhé !! Thông tin tệp ở trong phần nào hả bạn ?

Đã tìm ra nguyên nhân của lỗi skin đó ! Các bạn đợi mình chút đang pack lại ^^

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

em xài n82 v30 chưa hack có file cer.sao em đang cài thì nó báo không thể truy cập ứng dụng

Bạn có file cer thì phải sign đã nhé ! Không thì bạn hack phone nhé bạn

troly

Well-Known Member
Mình đang test lại ^^! Bạn coi lại giúp mình nhé !! Thông tin tệp ở trong phần nào hả bạn ?

Đã tìm ra nguyên nhân của lỗi skin đó ! Các bạn đợi mình chút đang pack lại ^^

Thông tin tệp là khi đang phát bài hát mình vào xem thông tin bài hát ấy.

dangduc

Đã Update các file mới sửa lỗi không đổi được skin ! Bạn nhớ xóa thư mục TTpod trong ổ đĩa E và phần mềm TTPod đã cài trước đi nhé
Tiếp nữa ! File này đã mình pack bằng chương trình khác nên đã thêm sign lun cho các bạn

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

cái này chắc do máy bạn thôi ! Chứ máy mình cài ok mà ! Ko thì sao có demo được ^^

dangduc

Mình vừa Fix lỗi bị đơ khi nhấn vào phần Thuộc tính file nhờ việt hoá gọn lại một số string theo gợi ý của anh Kojiro ^^

dangduc

TTpod v3.20 Việt hóa bởi dangduc Added Skin PDAVIET

Hi các bạn ! Lời đầu tiên mình xin chúc các bạn năm mới vui vẻ ! Đây là lần đầu tiên mình việt hóa nên không thể tránh khỏi có sai xót, mong các bạn lượng thứ nhé ! Anyway ! Các bạn coi đây là món quà đầu năm gửi tới các bạn PDAViet nhé ^^ Vừa đi chơi với bạn cấp 3 vừa dịch he ! Các bạn down về đổi tên .7z thành .rar rồi giải nén bình thường nhé !

Thanks !

thanhnam306

Mình dùng máy 5320 express music cài bản việt hóa của bạn sao font chữ nó cứ bị ô vuông mất font nhỉ.Máy của mình có font unicode.

dangduc

Bạn cài font của Xiaohuang vào là dùng ok thôi ! Mình cài đâu có lỗi như bạn