• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!!

Caominh171

TTPod v3.62 Fianl S60v3 VH bởi SymPViet
[Cập nhật 30.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Cập nhật ở bản 3.62 Final:

1. Tinh giản tập tin cài đặt cho nhẹ
2. Sửa lỗi 1 số máy ko tải được lời, hiệu ứng và bộ cân bằng ko làm việc
3. Sửa lỗi quét các bài hát
4. Sửa đổi phím tắt cho máy E62
5. Khắc phục lỗi không thể gửi qua Bluetooth bài đang hát
6. Điều chỉnh đèn báo cho cuộc gọi hoặc tin nhắn và bắt đầu phát khi mở chương trình
7. Điều chỉnh EQ và thêm các hiệu ứng effects
8. Sửa lỗi màn hình ngang ko thể hiển thị sau khi bị lỗi của splash

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

HAPPY NEW YEAR!!

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Em vào giới thiệu thì thấy ghi "TTPod 3.62 build"? Thế này đã full chưa bác Minh?

leetran72

Build ấy là chỉ ngày đóng gói thui, còn chữ Final thì là chính thức & cuối cùng lun rồi!

Khì khì, em ko thấy chữ final đâu cả bác à! Nhưng đây chắc là bản đúng rồi. Mới sáng sớm chưa dám bật nhạc, để trưa đi thi em bật lên thử xem thế nào>:)

songngam

Công nhận bác Cao Minh nhanh thật. Hôm qua mới ra bản China giờ đã có bản EN và Việt hóa rồi! Bái phục...bái phục...=D>

quyhopha1

Cao Minh cho mình hỏi tại sao khi giữ phim 6 nó ko tua như các phiên bản trước

Thangnd31082

Công nhận bác Cao Minh nhanh thật. Hôm qua mới ra bản China giờ đã có bản EN và Việt hóa rồi! Bái phục...bái phục...=D>
Cái này người ta thường nói :" Dữ liệu Việt hóa là quan trọng ấy mà" CHỉ tiếc là những người ngộ ra điều này còn ít ! Cái topic chia sẻ e32bdm cho Siêu dịch của anhtamhcm đã bị bỏ khỏi phần chú ý rồi --:mad:

hhh_hhh3060

Bản của anh Caominh có bị lỗi đơ máy khi có cuộc gọi đến k@@,Bản việt hóa của anh Thắng khi có cuộc gọi đến nó đơ luôn cả máy chứ k phải chỉ là ưu tiên cuộc gọi>""<:((

Caominh171

Bản của anh Caominh có bị lỗi đơ máy khi có cuộc gọi đến k@@,Bản việt hóa của anh Thắng khi có cuộc gọi đến nó đơ luôn cả máy chứ k phải chỉ là ưu tiên cuộc gọi>""<:((

Mình nghĩ chắc vì thế mà hum nay nó ra bản 3.63 :-?

thanhquang123

E moi vùa del beta và cài final này khi quét bài thì bi OUT ra.Bây h em phãi làm sao ? Khi cài lai beta hay bãn 3.63 new hom nay thi cung bi OUT khi quét bài luôn :(