• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!!

Caominh171

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 31.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ 0988846477:

Cập nhật ở bản 3.63:

1 Tối ưu hóa,. Giảm kích thước gói cài đặt
2. Sửa đổi cài đặt này bao gồm kết quả trong một số mô hình không thể tải về lyrics cho thấy, hiệu ứng âm thanh và cơ chế EQ không phải là làm việc
3. Việc sửa đổi các bài hát nào đó hoặc chơi ra các vấn đề quét
4. Để sửa đổi phím tắt E62 Mapping Problems
5. Để giải quyết các bài hát và hiện đang chơi không thể sử dụng Bluetooth để gửi các vấn đề
6 Việc sửa đổi đã dẫn đến cuộc gọi hoặc tin nhắn SMS và. Bắt đầu chơi bài hát tái phát hành của
7 Điều chỉnh EQ. Vấn đề và nâng cấp các hiệu ứng âm thanh
8. Revised ngang màn hình không thể được hiển thị sau khi màn hình vấn đề
9. Việc sửa đổi sẽ dẫn đến một chương trình ẩn không thể bắt đầu

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

>>>> HAPPY NEW YEAR!!! <<<<

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!

Chỉnh sửa cuối:

kiepdollar

thật là kinh khủng , cập nhật nhanh như điên và việt hóa điên cuồng ko kém . ông này chắc có cụ kị người tàu quá =D>=D>=D>

hvnh

thật là kinh khủng , cập nhật nhanh như điên và việt hóa điên cuồng ko kém . ông này chắc có cụ kị người tàu quá =D>=D>=D>
bác này khen mà cứ như chê:|:| đang mong nó ra càng nhiều bản mới đây mình có làm j đâu chỉ ngồi down chẳng mệt tẹo nào:))

backbedboy

bản 3.62 có lỗi gì đâu nhỉ ? Mà sao nó vội tung ra bản vá này để làm gì ta .

0988846477

loi phần equa rùi anh ơi

Làm nhanh thế chẳng qua là mấy anh ý chỉ chép file resource của bản trước vào chỉnh sửa đôi chút la song

Last edited by a moderator:

tiephien1

hic! vừa ra hôm trước, hôm nay đã có. đúng như dự đoán cuả mình là sẽ có luôn bản Vh. nhanh ghê. thank! =D>=D>=D>=D>=D>

hhh_hhh3060

Em thấy từ bản 3.61 khi trượt danh sách bài hát có vẻ bị giật giật, có ai bị trường hợp như em không@@, em dùng E 63 cài bản 3.51 trượt danh sách ngon, không bị giật giật 0.o:((

r0nkut3

anh cao minh ơi
em cài bản này bị lỗi font
làm thế nào bây giờ hả anh

Bạn cài phần mền Font change vào máy để thay font nha. Phần mềm này chay trên Python nên bạn phải cài python trước. Bạn qua bên ứng dụng để tìm hiểu nha. có khó khăn chỗ nào thì pm mình bằng hộp thư trong diễn đàn, mình hướng dẫn cụ thể cho

w2k

bản nầy nghe hay hơn bản 3.62, chép nghe rõ,

Bản này khắc fục 1 lỗi như pác CM đã nói và 1 lỗi nữa so với 3.61 và 3.62 là ko bị xung khắc bài hát với JCGbox.

Posted via Mobile Device

hhh_hhh3060

Anh CaoMinh có biết cài ảnh hiển thị cùng bài hát không ạk,em rất thích nhóm Blue nhưng tải hình ảnh bao nhiêu bài hát của nhóm Blue vẫn xài chung 1 cái ảnh>"""""< nhìn chán lắm ạk:-??.....

q630666

Bạn tìm phần mềm tag editor có cả vh của caominh đâý.add đc cả ảnh.rename các kiểu.còn trên pc thì có pm tag rename.
Posted via Mobile Device

mobile08

mình mới cài 6.3 vào nhìn trung giao diên không có gì thay đổi so với các phiên bản trước chất lượng âm thanh tốt nhưng giao diên xâu hơn ban 3.4
happy new year 2010 chuc tât cả anh em trong pda viẹt thành công trong cuộc sống năm sau viêt hóa được nhiều phần mền mới và nếu có thể viết luôn phần mền

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
mình mới cài 6.3 vào nhìn trung giao diên không có gì thay đổi so với các phiên bản trước chất lượng âm thanh tốt nhưng giao diên xâu hơn ban 3.4
happy new year 2010

Giao diện thì có thể thêm vào được mà bạn.

w2k

Bản này âm thanh thấy có vẻ trong hơn các bản trước.

Đúng vậy.âm thanh nghe trên phone chất hơn mấy bản trước. HAPPY NEW YEAR 2010. PdaViet is No1!

Posted via Mobile Device