• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha39 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.03]

Caominh171

TTPod v3.70 Alpha39 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

Bản này mình đã cho thêm vài skin của riêng v3.70 khá đẹp!! Riêng skin Blue Dream thì bị lỗi ở bản này (skin mình thích nhất :(()

Demo:

***Trong quá trình test & VH, mình thấy bản này đã có sự trở lại của tùy chỉnh Môi trường. Thao tác ở bản này mình thấy hơi chậm so với các bản trước, cả phần hiển thị ảnh album cũng chậm nữa :(

Mã đăng ký: 16 số 0

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

Download:

Multi Links

Mã:
[URL]http://www.mirrorcreator.com/files/1VIM6IDF/TTPod_v3.70_Alpha39_S60v3_VI_SymPViet.rar_links[/URL]
4Shared Link

Mã:
[URL]http://www.4shared.com/file/251090787/4a66e619/TTPod_v370_Alpha39_S60v3_VI_Sy.html[/URL]
MediaFire Link

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?njjmjzmmauw[/URL]

==============o0*0o==============

>>> Bản fix icon của TMod Thangnd31082 <<<

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

đợi mãi từ sáng đến bây giờ anh minh mới cho ra lò :p

hihi ! bản việt hóa của pác dùng ngon lém , \-/

em cài vào chưa thấy lỗi gì ! =D>

mỗi tội là file cài đặt hơi nặng đó pác minh ơi ! :D

chúc vui !

Caominh171

đợi mãi từ sáng đến bây giờ anh minh mới cho ra lò :p

hihi ! bản việt hóa của pác dùng ngon lém , \-/

em cài vào chưa thấy lỗi gì ! =D>

mỗi tội là file cài đặt hơi nặng đó pác minh ơi ! :D

chúc vui !

File nặng do kèm thêm skin & chứa skin của các dòng màn hình # nữa bạn àh!

Chienkon88

File nặng do kèm thêm skin & chứa skin của các dòng màn hình # nữa bạn àh!

em biết rồi , nói thế thôi !:D

nhưng em thấy chỉ có khoảng 6 cái là đẹp thôi chứ mấy cái khác thì hơi xấu và khó nhìn .

chúc vui !

Caominh171

em biết rồi , nói thế thôi !:D

nhưng em thấy chỉ có khoảng 6 cái là đẹp thôi chứ mấy cái khác thì hơi xấu và khó nhìn .

chúc vui !

Hì, thì bản 3.70 hỗ trợ mới có nhiu đó. Mình sẽ tìm & chọn lọc cho các bản sau zị :)

Caominh171

M ui

Sao cái tên với icon kỳ kỳ

Minh cũng hok bik nữa. Minh đã đổi tên được rồi nhưng click vào icon thì bị out. Mò wài hok được nên đành chịu. Máy M vẫn hiện icon chính.

Auto

Đổi thì đổi ntn cho 5kí tự thui -> Music là đc đó M
Khi k giấu mất tiu icon của ngta :))

boydeptrai

Mod up riêng giúp mình các skin hỗ trợ cho bản 3.7 với. Ai thấy bản nào ổn định nhất thì chép skin mình thích vào dùng. Thanks Mod nhiều :)

Chienkon88

sao mình cài trên N95 8G , chạy chương trình nó nháy 1 cái rồi nhảy ra ngoài..

bạn có nhớ tên giao diện lúc nó mới vào chương trình không ?

nếu nhớ thì vào xplorer > ttopd > skin > v4 > xóa nó đi rồi vào lại xem có được không nhé !

chúc vui !

eripdaica

Cái này mình biết lâu rồi nhưng h mới down về mà thấy dc sự pro của nó :)) à cho mình hỏi mỗi lần vào bài hát là nó auto down lời và nhạc về.Mình muốn ngưng việc đó thì làm thế nào?chỉ có thể ngừng việc tự động down lời bài hát thôi :(

Chienkon88

Cái này mình biết lâu rồi nhưng h mới down về mà thấy dc sự pro của nó :)) à cho mình hỏi mỗi lần vào bài hát là nó auto down lời và nhạc về.Mình muốn ngưng việc đó thì làm thế nào?chỉ có thể ngừng việc tự động down lời bài hát thôi :(

thì nó hỏi bạn muốn down lời không thì bạn ấn cancel thôi !

chúc vui !

MinhThang

Manager

Chọn tắt tải lời bài hát là được bạn à.

huynhminhhung

M ui

Sao cái tên với icon kỳ kỳ

bác Auto thân mến cái hình trên đây của bác dùng phần mềm quản lý RAM , ổ C , E...hay là PM quản lý chương trình đang chạy vậy bác ? bác cho em xin đi có Tiếng Việt càng tốt.
các Mod thông cảm cho em nhé

Auto

Jbak taskman đó bạn à, trong box vh này có!
Bạn dùng nó nhé! Rât hữu ích đó bạn à :D