• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Beta4 Style Anna & Default [ Update 28.09.2011]

kienvp

TTPod v4.40 Beta4 Style Anna & Default bởi Kienvp

By kienvp at 2011-08-24

By kienvp at 2011-08-24

By kienvp at 2011-08-24

By kienvp at 2011-08-24

Style Anna

By kienvp at 2011-08-29

By kienvp at 2011-08-29

By kienvp at 2011-08-29

By kienvp at 2011-08-29

By kienvp at 2011-08-29

Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản TTpod v4.40 Beta 4, phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.

Cập nhật :

- 1, sửa chữa lỗi, để cải thiện sự ổn định.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?mz7ducawm7h5bk2[/URL]

Style Anna

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?btkownly70d427g[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Nhanh nhỉ,lần này hai file riêg biệt ,chắc sẻ nhẹ hơn,ko biết icon có lỗi nửa ko

Khoaaaa

Active Member
Đả test ,ok ổn,icon hết lỗi,dung lượng lớn chà bá lửa luôn 3.3mb,có vẻ trượt theo hệ thống hay sao ý,beta 3 còn trượt cùi,time hình khởi động vẩn lâu lắc,mà chử kiên chổ nào thế pro,trog info thì bình thường mà

Khoaaaa

Active Member
Ừ,bản anna mình dùng ko có,cả hai skin đều ko có,mà cái and ngán wá,nhìn tối thui,ko chút chuyên nghiệp,mai mốt lọc cái nào ngon ngon nhét vào đi anh kiên

cakiemcia

ko hiêu sao e cài đc mà cứ quết nhạc là nó lại bị out ra nhỉ , bản beta 3 cũng vậy

kienvp

ko hiêu sao e cài đc mà cứ quết nhạc là nó lại bị out ra nhỉ , bản beta 3 cũng vậy

bạn xoá thư mục ttpod/data rùi quét lại xem .nếu ko được chọn 1 số bài xem sao .

Khoaaaa

Active Member
Cái này mình từng bị,đả khắc fục dc,nhưng wên mất là làm thế nào,hình như bị fần thẻ nhớ hay file nhạc gì đó,
bạn thử đổi tên thư mục chứa nhạc,xóa file data trong ttpod ,rồi làm lại xem sao

cakiemcia

bạn xoá thư mục ttpod/data rùi quét lại xem .nếu ko được chọn 1 số bài xem sao .
Em thử xóa data rùi ( cũng đổi tên thư mục rùi ) nhưng quét cả thư mục thì vẫn bị out , còn vào tận bên trong chọn từng bài thì vẫn đc , ( nhưng như vậy khó chịu lắm ) ai giúp e khắc phục với

a2king

Em thử xóa data rùi ( cũng đổi tên thư mục rùi ) nhưng quét cả thư mục thì vẫn bị out , còn vào tận bên trong chọn từng bài thì vẫn đc , ( nhưng như vậy khó chịu lắm ) ai giúp e khắc phục với

còn mình thì vừa format lại máy, cài ttpod 4.4 này khi quét bài hát thì ok hết, nhưng mà bấm vào bài hát nghe thì bị văng ra liền...:(

spyhunter88

Cứ quét xong, mở một bài là 5' sau văng luôn. Có phương án nào khắc phục không các bác? Thử từ bản beta2 đều bị.