• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 S^1,S^3 Final Vi icon anna

ThanhLuan102

TTPod v4.40 Final Vi icon anna
Xin góp vui 1 bản :"> chắc k bẳng của eng Kien nhưng cũng pon chen ạ =)) Ứng dụng nghe nhạc số 1 trên mobile âm thanh chuẩn
Bản cập nhật sửa 1 số lỗi nhỏ tải ứng dụng
đã đc thêm style anna và không cá nhân hóa ^^

D O W N L O A D

Link mobile:
D O W N L O A D

Khoaaaa

Active Member
Sao lại nói là ko bằng,vẩn một apps,một hướng mod thôi mà,thank nhìu

manhhaitnpro

có tinh thần làm việc là tốt ruj . Bằng hay ko bằng do mọi người cảm nhận .mỗi 1 cách mod lại có cái hay của nó .

0988345352

bạn ơi.. mình mới mua cái nokia 5230 mình cài được rùi nhưng mà.. cứ kick vào biểu tượng là lại bị văng ra ngay.. chỉ kịp nhìn thây cái hình thui.. ai biết chỉ giúp mình nhé...

ace_hp7

Active Member
bạn lên google tìm patch ttpod cài vào nhé ,hoặc vào mấy topic về ttpod tìm và cài vào

JohnyNguyen

bạn ơi.. mình mới mua cái nokia 5230 mình cài được rùi nhưng mà.. cứ kick vào biểu tượng là lại bị văng ra ngay.. chỉ kịp nhìn thây cái hình thui.. ai biết chỉ giúp mình nhé...

bạn lên google tìm patch ttpod cài vào nhé ,hoặc vào mấy topic về ttpod tìm và cài vào
Patch for u
Download here ;)
http://www.mediafire.com/?g6aw86jjjemo81v
or here
http://www.4shared.com/file/9yj84P7B/_2__Patch_4_run_TTPod.html

babykid

mh dùng bản này sao cứ mỗi lần thêm nhạc là văng ra vậy? có cách nào để sửa lỗi này ko? mh đã format lại thẻ (nghi bị bad hay virut) nhưng vẫn ko hết, hay do nhạc của mh nhiều quá ( hơn 1000 bài lận) ~X(

viettin76

Member
cài pản chai nì trước sau đó cài pản Việt là hết. Nhớ xóa ttpod/data đi là hết bị áo.

haitayhaiem

sao mềnh thỉnh thoản cứ bị out khi mở bài hát nhỉ? Ram vẫn còn 20mb mà bị out là tn? Remove cài lại,lúc được lúc k, có lần thì tự nhiên hết. C6-00