• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Việt Hóa bởi ongtrungducmx25 và thanhtungsx

ongtrungducmx25

TTpod Việt Hóa bởi ongtrungducmx25 và thanhtungsx . Chúc các bạn zui zẻ . Tải về nhớ kích thank nha các bạn .

Kojiro

Super V.I.P
Tchọn? Sao ko là Tùy chọn nhỉ?
Việt hóa Đức và Tùng? :-?? Cần thiết phải để bản quyền thế này không?

MinhThang

Manager
Đức và Tùng nên để trong mục thông tin, T/h: Đức & Tùng. Còn bản quyền nên là PDAVIET. sẽ thu hút người sử dụng nhiều hơn.=D>

ongtrungducmx25

Đức và Tùng nên để trong mục thông tin, T/h: Đức & Tùng. Còn bản quyền nên là PDAVIET. sẽ thu hút người sử dụng nhiều hơn.=D>
Còn bản quyền nên là PDAVIET, là sao em chưa hiểu lém.
Kojiro nói:
Tchọn? Sao ko là Tùy chọn nhỉ?
Việt hóa Đức và Tùng? Cần thiết phải để bản quyền thế này không?
mình và anh Tùng đã sửa Option sang Tùy chọn được rồi! nhưng khi hát một bản nhạc thì nó chỉ hiện "Tùy Ch" sao dó mới thấy hiệu ứng chạy chữ thì mới thấy rõ nét chữa "Tùy chọn" nên em xin giữ nguyên bảng gốc đó nhé!
----------------------------
Mình đã việt hóa được một số phần mềm ướng dụng để sao này upload lên, mọi người đợi đi sẽ có mà yên tấm.

Kojiro

Super V.I.P

mình và anh Tùng đã sửa Option sang Tùy chọn được rồi! nhưng khi hát một bản nhạc thì nó chỉ hiện "Tùy Ch" sao dó mới thấy hiệu ứng chạy chữ thì mới thấy rõ nét chữa "Tùy chọn" nên em xin giữ nguyên bảng gốc đó nhé!

Chức năng chạy chữ hay thế mà không dùng :-?? Ko lỗi string thì tại sao phải ghi tắt :-?

ongtrungducmx25

Chức năng chạy chữ hay thế mà không dùng :-?? Ko lỗi string thì tại sao phải ghi tắt :-?
ghi tắt để dể nhìn thôi! điều đó đâu có gì quang trọng đâu bạn nhỉ. Chạy tốt mà đúng không.:D;;):O
------------------
Nếu anh em nào thích thì bảng sau đây là đầy đủ hơn nhé!

manhtu

hiệu ứng chạy chữ phải chờ 1-2s gì đó thì nó mới chạy

MinhThang

Manager

Thay vì luôn xuất hiện tên của bạn, bạn thay vào đó là PDAVIET. còn phần thông tin thì bạn để người thực hiện VH phần mềm đó"Tên của ban". Người sử dụng họ sẽ luôn thấy "PDAVIET" khi mở pm này ra,"họ sẽ biết pm này là được VH từ PDAVIET" mỗi người 1 ý,nếu như mình thì mình không thích dùng pm vh, luôn xuất hiện tên cá nhân hoặc hình ảnh.:D đây chỉ là góp ý chân tình vậy thôi, mong bạn không hiểu sai vấn đề.
Trong SymPViet bọn mình có qui định rõ về điều nay.=D>

nouvu2372

Chà chà 2 ông làm hồi nào mà không rủ tui làm thế,1 Pm hay,có chia sẻ kinh nghiệm gì không?

Chỉnh sửa cuối:

ongtrungducmx25

Chà chà 2 ông làm hồi nào mà không rủ tui làm thế,1 Pm hay,có chia sẻ kinh nghiệm gì không?
Uh, lần sao cho đi nhé hoang nghênh bạn việt hóa cùng nhóm mình thì quá tuyệt.
bạn cho số Đt đi để dể liên lạc.hehehe

thanhtungsx

Hehe , máy em là N81 mà , em muốn học VH thì tìm 2 lão KJR và Mr. Thắng í . :D Tụi anh mới học thôi nên còn nhiều khiếm khuyết lắm em à , em không thấy 2 lão ấy nhận xét 2 anh búa xua sao ? :Db-)

hbinhlove2003

keke..nay anh Tùng nghiên cứu Việt hóa nữa à, tại em đi làm ko có thời gian chứ nếu ko tham gia từ lạu rùi :D

JuRay-Duan

Hừ rút cuộc là dùng bản nào là tót nhất đây, cài song có phải dăng ký kô mấy huynh :D