• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPodv4.4 Beta3 icon anna Việt hóa S^1 S^3 Trình chơi nhạc

ThanhLuan102

TTPodv4.4 Beta3 icon anna Việt hóa S^1 S^3 Trình chơi nhạc

Trích dẫn lời anh Phuongxinh
thank anh và anh Kienvp

TTPod là một trình chơi nhạc mạnh mẽ, hoàn toàn miễn phí cho điện thoại di động .cho phép tải
lời bài hát, tải về hình ảnh âm nhạc, giao diện thay thế,
với bộ hiệu ứng âm thanh cài sẵn, hỗ trợ cho các phụ kiện âm thanh ,
hoạt động đơn giản thân thiện với người dùng , mang lại một trải nghiệm hoàn toàn mới khi nghe nghe nhạc trên điện thoại
Phiên bản mới với các tính năng:
1, mạng lưới thư viện âm nhạc mới,hỗ trợ tải nhạc trực tuyến;
2, điều chỉnh kết quả cho thấy khuyến cáo hàng ngày;
3, giải quyết vấn đề các đồ thị từ tìm kiếm dẫn đế thất bại....
4, các giải pháp đã được bắt đầu từ mỗi ngày âm thanh màn hình giật gân được hiển thị .....
5, các địa chỉ bắt đầu vào thiết bị khi sạc pin không hiển thị hình ảnh động....các vấn đề pin.

Vài tấm ảnh:

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Của a kiên là mới nhất đó bạn,nhưng cả ba bản đều như nhau,thích anna thì bản này củng dc mà bản anh kiên củng dc,

haitayhaiem

đây là nguyên bản của bác Phuonxinh vh, chỉ được add them icoi anna, bác nào thích down về, chuẩn luôn.

kienvp

Của a kiên là mới nhất đó bạn,nhưng cả ba bản đều như nhau,thích anna thì bản này củng dc mà bản anh kiên củng dc,

khác nhau đó .các bản trước vh chưa hết tiếng việt tiếng anh lẫn lộn .
kiểm tra ở phần nhạc trực tuyến nhé .
test kỹ rùi hãy trả lời .