• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỪ ĐIỂN A_V & V_A CỦA N0KIA

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

Ngày nay chuyện học tiếng anh khôg còn xa lạ nữa hôm nay mình xin giới thiệu tiếp bộ từ điển a_v và v_a của NOKIA cho anh em cũng java luôn :D
chắc hnay post ở đây khôg bị delete hay m0ve rồi :p
xin giới thiệu sơ qua về pm
pm từ điển a_v và v_a được thiết kế cho NOKIA với giao diện đẹp dệ sử dụng có 3 màu giao diện xanh, đỏ, lục và 2 ngôn ngữ eng_việt cho ae lựa chọn . bộ a_v gồm 18.000 từ bộ v_a gồm 12.000 từ khôg như một số từ điển # mình thấy khi tra từ giải thích rất sơ sài ở bộ này khi tra từ giải thích rất cặn kẽ chi tiết còn thêm ví dụ ở những từ cần tra :D rất hữu ích cho những bạn học những gì liên quan tới tiếng anh

DOWNLOAD DICTIONARY
chúc anh em học tập tốt với bộ từ điển N0Kia :D

llTuyetTinhCocll

Bao nhiu tù ? Sd nhu thê' nào?

Từ điển Anh - Việt thì 18.000 từ .... từ điển Việt - Anh thì 12.000 từ.....giao diện nó là tiếng việt nên bạn cứ dựa theo tiêu đề mà xài....

Ps: lần sau thì bạn nên đọc cho thật kỹ cái topic giới thiệu cái gì chút rồi hãy post bài hỏi heng.....Chúc Vui.....smile!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.