• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động cài đặt Việt hóa

thanhlongnd

Tại sao phải sử dụng tự động cài đặt?
1, Có rất nhiều các ứng dụng ưa thích phải cài đặt sau khi update,format hay đổi thẻ nhớ
2, Bạn muốn thử nhiều sáng tạo apps sau khi mua một điện thoại mới của Nokia (Symbian s60 v3.)?
3, Nhấn chán nhiều phím bấm để cài đặt một ứng dụng?

Làm thế nào để sử dụng:

1, sao chép tất cả các ứng dụng vào "E: \ ThinkChange \ E" hoặc "E: \ ThinkChange \ C" tùy vào phần bộ nhớ muốn cài đặt
2, nhấn "bắt đầu cài đặt" trong ứng dụng
3, sẽ có một bản tóm tắt sau khi quá trình này kết thúc.

Bản quyền: hoanghai2908 - T3Việt - chân thành cảm ơn bạn.

whatislove89

vậy là lúc mình mới format điện thoại,fai hack trước,rồi cài cái này,rồi chép các file sis cần cài vào thikchange như bạn nói,rồi vào pm chọn ổ cần cài là tự động cài hả bạn?nhưgx cái càn chép file ,hay nhập key chắc chịu nhỉ

sututam

Đồng ý với bác nguyenvantung, nếu phần mềm yêu cầu nhập kkk hay là cần chép file thì sao nhỉ.

khanhdbp

Bản này, dùng hay chết người lun, thank bác nha , mình hay 4mat lại máy, mà mỗi lần 4mat, lại cài lại, tầm 40pm và 20 game n gage.Mệt kinh. Nhưng bây giờ, thì ổn rồi. Ak. nhưng nó vẫn còn 1 lỗi, là ko cho cài đặt đc, kái j` trước, kái j` sau. VD mình cài TTPOD vag part 4rum. Nhưng nó cài part 4rum trước, TTPOD sau. thế là mình lại phải cài bằng tay lại, kái part4rum. hix !

minhtien1810

cho mình hỏi mình đã cài vô máy rồi , sao mỗi lần copy file vao , no cài vo bộ nhớ máy không vây , làm cách nào để nó tự cài vào thẻ nhớ

ninhhot

cho mình hỏi mình đã cài vô máy rồi , sao mỗi lần copy file vao , no cài vo bộ nhớ máy không vây , làm cách nào để nó tự cài vào thẻ nhớ
Posted via Mobile Device Thì b muốn cài vào thẻ thì chép các file cần cài vào thẻ vào ethinkchange. muớn cài lên máy thì ngược lại.