• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tư vấn LG Optimus G F180 và Sony Xperia S LT26

congtuluoiyeu

Mình đang phân vân giữa 2 e này. 2 e đều có thiết kế đẹp và ở chỗ mình thi tiền ngang nhau. Xét về cấu hình thì LG optimus g ăn đứt Sony xperia S. Đáng ra định xúc e LG luôn r nhưng khi mình đi xem máy a chủ quán bảo con LG optimus g này hay bị chết, liệt cảm ứng lắm. Chỗ a đang phải sửa mấy con liền. Làm minh hoang mang quá. Con Sony tuy cấu hình yếu hơn nhưng mình thấy có vẻ chắc chắn và bền hơn. Thích e LG hơn nhưng lăn tăn quá. Không biết nó có dễ hỏng cảm ứng thật k? Mong mọi người tư vấn cho xem nên mua con nào? Nhân tiện cho e hỏi con LT26 và LT26i khác nhau thế nào? Xin cảm ơn các bác trước !!!

Dragon459

Manager
Mình đang phân vân giữa 2 e này. 2 e đều có thiết kế đẹp và ở chỗ mình thi tiền ngang nhau. Xét về cấu hình thì LG optimus g ăn đứt Sony xperia S. Đáng ra định xúc e LG luôn r nhưng khi mình đi xem máy a chủ quán bảo con LG optimus g này hay bị chết, liệt cảm ứng lắm. Chỗ a đang phải sửa mấy con liền. Làm minh hoang mang quá. Con Sony tuy cấu hình yếu hơn nhưng mình thấy có vẻ chắc chắn và bền hơn. Thích e LG hơn nhưng lăn tăn quá. Không biết nó có dễ hỏng cảm ứng thật k? Mong mọi người tư vấn cho xem nên mua con nào? Nhân tiện cho e hỏi con LT26 và LT26i khác nhau thế nào? Xin cảm ơn các bác trước !!!

LG die màn với liệt cảm ứng đa phần là hàng thương buôn thôi bạn à. Giá rẻ đi kèm với chất lượng thôi.
Nếu 2 con này thì mình vote dùng G hơn. Trước mình có xài 1 thời gian. Chúc bạn mua được máy như ý.