• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUBE2 - XEM BẢN ĐỒ THÀNH PHỐ THẾ GIỚI FOR UIQ3.0 VÀ Z8

CongVoi

Super V.I.P
Tube2 Full

Xin tặng các bạn chương trình xem bản đồ thành phố thế giới bản full này.Với 3 thành phố cụ thể là Bắc Kinh,Paris and London.Trước mắt thì Việt Nam vẫn chưa có.Các bạn muốn biết thêm các thành phố khác thì vào đây: ĐỊA ĐIỂM

Chương trình này rất phù hợp với các bạn lưu học sinh và những người có sở thích du lịch.

20080602_57383ef0490a944497eekISUFFEMjtuU.bmp

Thích hợp với các máy : M600 M608 P990 W950 W958 P1 Z8

Hướng Dẫn cài đặt:

1. Tải file : Tube2-ZH-softwind7.rar dưới đây về,giải nén winrar,cài vào điện thoại,đăng kí với 5 số bất kì!!!!

2. 3 file còn lại là 3 thành phố : Bắc Kinh,Paris,London.Bạn thích cái nào thì cài vào.Rùi dùng cái trên đọc thui.

Chỉnh sửa cuối:

hieusaco

Congvoi cho mình hỏi bạn ghi là chương trình cuối cùng tặng mọi người nghĩa là sao. Bạn không tham gia diễn đàn nữa hay sao mà lại ghi vậy?

CongVoi

Super V.I.P
Xin nói thêm với các bạn là chương trình này không cần phải liên kết mạng,có thể xem offline luôn b-)b-)