• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tutorial].[Trick]-Cài game N-gage2.0 Full cho tất cả máy S60v3

nxhoang90

Mình có 1 file N-gage 2.0 đã đóng gói toàn bộ , bạn nào install bị lỗi thiếu "package" , thì chỉ với 1 file .sisx này sẽ chứa toàn bộ , sau khi install file sisx vào , install thêm Patch để chơi game FULL , cách này áp dụng cho tất cả fone S60v3 ( đã hack ) ^^
File .sisx đây :
Download Here-D-link Never Die

Trick :
Mình sẽ hướng dẫn các bạn lấy file .n-gage từ file .exe , vì việc cài = file .exe thường khá lâu và chậm ,vì thế các bạn extract ra file .n-gage rùi chép trực tiếp vào thẻ và cài hen , nhanh gọn lẹ ^^ , nhìn hình sẽ hiểu thui hén ^^

up thêm 1 Skin N-gage MOD và 1 số icon màu mè hoa lá hẹ cho AE ^^
Down Here

elisphuong

N-gage 1.01 build 1281 mà bạn up đã có lâu rồi, bản mới hiện tại là NGage v1.10.1345 rồi bạn ơi

LeHai85

cái này hack cài trên mọi máy ok hả bác ..hay lắm..nhưng em vẫn thất bại trên con n91 bó tay mất thôi..cài vào chơi games toàn trắng màn ..ok

nxhoang90

ác , n-gage 2.0 hok có support màn hình 176x208 nha pác ^^ , kím tìn lụm em N95 chơi cho sướng ^^