• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển 3 game của Nextwave dành cho s60v5 và Sy^3

natan

Game thứ 1:Nextwave Snakes And Ladders v.1.0.0 s60v5 S^3

Game thứ 2:Nextwave Mini Carrom v.1.0.0 s60v5 S^3

Game thứ 3:Nextwave Penalty Kick v.1.0.0 s60v5 S^3

Và Cuối cùng là Link 3 trong 1: http://www.mediafire.com/?nxd082qwbd1d9p6

Collider

bạn đúng là... tuy là game java nhưng độ fa6n giải của nó phù hợp lun cho S^3 hỉu chưa bác bờm ơi

ông nghĩ thế nào?
một số game chỉ dành cho Symbian 3
nếu thêm chữ Sy^3 vào thì bác nên chuyển sang Chuyên Mục của Symbian 3 cho chuẩn hơn nữa
nói là như thế nhưng post ở đây thì cũng được thôi, mà ông bạn đừng thêm chữ bờm vào đây ạ
vì ở đây chưa biết ai là bờm đâu, ăn nói cho tôn trọng người khác một chút :|

Chỉnh sửa cuối:

natan

Vậy bạn kô có hiểu cái tiêu dề mình S60v5 và Sy^3 là nghĩa là gì kô ? mà nói là thêm chữ Sy^3 cho oai

Collider

Vậy bạn kô có hiểu cái tiêu dề mình S60v5 và Sy^3 là nghĩa là gì kô ? mà nói là thêm chữ Sy^3 cho oai

Tôi cũng chỉ muốn nói là nếu là game java bình thường thì ta nên để tên là s60v5 cho đơn giản và viết rõ là java thôi, chúng ta không nên bàn luận chuyện vớ vẩn như vậy nữa, dẫu sao cũng thanks cho ông một cái.

Game của ông khá hay. :)