• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN CHỌN THEME ĐẸP(Cập nhật tại các bài trả lời)

ngovandang

Link: http://www.ziddu.com/download/4969088/Lifestreambyxavier.rar.html

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình xin góp ý với bạn một tý là khi bạn up lên thì bạn nên down về và up lên các host dễ down như mediafire, 4shared hay zshared chứ những host như easyshare rất khó down vì phải đợi rất lâu. Mình xin cám ơn bạn đã chia sẻ những theme đẹp cho mọi người cùng xài.

dvhai_bk

xin góp ý với các Pro thế này: Theme đẹp nhưng cũng cần phải tiện dụng thì mới thực sự gọi là đẹp được. Đa phần các theme gửi lên đều có 2 nhược điểm:
- Khi có số gọi đến hoặc khi cần nhập số gọi đi thì đều không nhìn rõ vì màu nền và màu số là gần như nhau. Có người sẽ nói rằng đó là cách để bảo mật thông tin cho nhưng kẻ hay tò mò ngó sang máy người khác khi có điện thoại, nhưng đa số người dùng sẽ cho đó là điểm bất tiện và ..đau mắt. Không có lý do gì mà theme mặc định lại hiển thị to và rõ như thế phải không các bác?
- Khi vào các tùy chọn setting bên trong thì cũng vì lý do cùng màu như trên mà chúng ta khó nhận biết được sự di chuyển của các option.
Cuối cùng vẫn cảm ơn các bác vì Post thật nhiều theme cho anh em. Thay đổi theme sẽ làm cho "Dế" của chúng ta đỡ nhàm chán mà :D

ngovandang

xin góp ý với các Pro thế này: Theme đẹp nhưng cũng cần phải tiện dụng thì mới thực sự gọi là đẹp được. Đa phần các theme gửi lên đều có 2 nhược điểm:
- Khi có số gọi đến hoặc khi cần nhập số gọi đi thì đều không nhìn rõ vì màu nền và màu số là gần như nhau. Có người sẽ nói rằng đó là cách để bảo mật thông tin cho nhưng kẻ hay tò mò ngó sang máy người khác khi có điện thoại, nhưng đa số người dùng sẽ cho đó là điểm bất tiện và ..đau mắt. Không có lý do gì mà theme mặc định lại hiển thị to và rõ như thế phải không các bác?
- Khi vào các tùy chọn setting bên trong thì cũng vì lý do cùng màu như trên mà chúng ta khó nhận biết được sự di chuyển của các option.
Cuối cùng vẫn cảm ơn các bác vì Post thật nhiều theme cho anh em. Thay đổi theme sẽ làm cho "Dế" của chúng ta đỡ nhàm chán mà :D

Thực ra nhưng theme mình up ko bị vậy đâu mà các tùy chọn trong setting đều có các viền màu sắc rất rõ mà không bị lẫn đâu

moneytn89

Lần đầu post bài có gì anh em thông cảm nha,mình xin giới thiệu bộ theme ma` mình thấy rất đẹp,thấy hay thì down bạn nhé có gì thank cái động viên mình nha hihi,HỖ TRỢ MÀN HÌNH 240X320 ĐÃ TÉT TRÊN N78,còn một sồ là hỗ trợ 320x240

.......................

link down: http://maxup.vn/tai-ve/17hdcarkj3e1tmo/theme5.rar.html

sao mình ko dow đc ở đây..........................................

Last edited by a moderator:

theman0nline

Bạn làm ơn cho mình xin Theme 320x240 của Phật , xin ý kiến theme của BuuPhuc đơn giản quá hầu như cái nào cũng như nhau. Đừng trách nhé , ý kiến thôi .
Tìm mòn con mắt thấy theme 320x240 ít quá các bác ơi.

luongnhung002

theme nào của man 320*240 các bác ghi rõ một chút được không?chứ post thế này chịu chả biết của màn hình nào