• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỆT ĐỈNH GAME CHIẾN THUẬT ANCIENT EMPIRES II

traigoi2211

theo mình đây là game chiến thuật dạng đánh theo lượt rất hay, đây là bài đầu tiên mình post nên có thiếu sót mong các bạn đóng góp ý kiến thanks mọi người , enjoy!!! ,

link download:(mấy bạn thông cảm, mình ko biết up file trên này, nên phải up đường link;;))
[DOWNLOAD][/DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tmkizofdjwt[DOWNLOAD][/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

nên làm bài viết cho công phu chút cho chất lượng,hi, góp ý thôi.póc tem!

Bo0Bo0

game này thì nổi tiếng và đã phá đảo rồi 1 game hay đáng chơi

traigoi2211

èo , 17 người vào xem mà có 2 người thanks :(, thanks để ủng hộ tui tiếp chứ :D

bluedragon0307

Game này hay nhưng rất tiếc là có lâu rồi bạn à. Dù sao cũng thank cổ vũ vì bài post đầu tiên :)

phunghoan

game này công nhận cũ phá đảo 1 lần và đã remove nhưng dơn về cơi lại cũng hay

anhquang636

tuy mình đã chơi lâu rồi dù sao cũng thank bạn đã chia sẻ , mong bạn phát huy nha

Cleonardo

Như game này dành cho màn hình nào,V3 mình biết có 2 loại màn hình, giới thiệu cho game hấp dẫn lên..góp í thui

luckyboy89

game này mình chơi lâu lắm rồi,công nhận rất hay,đồ họa cũng khá,mỗi tội hơi ít map và ko chơi lan được.

nam_luna

Không hiểu chơi như thế nào nữa ???

TÌNH CHỈ ĐẸP KHI QUẦN CHƯA CỞI;;)

quan8338

game này mình phá đảo gần chục lần rùi,kể cả máy map dơn trong game. bên Ledmobi có hướng dẫn thêm 10 map cực khó nhưng mình không biết làm thế nào. bạn nao lam đươc thì share với nha

thaiminh40

Game này mình phá đảo không biết bao nhiêu lần nhưng không chán.có thẻ tải them được một số map nữa