• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LAPTOP U Series: Màu sắc thời trang

akb48

Member

Ngoài việc sở hữu thiết kế sang trọng, đơn giản và thời trang. U Series còn được Lenovo ưu ái khi sản xuất 4 phiên bản màu sắc khác nhau bao gồm: đen, đỏ, trắng và bạc. Có thể nói việc có nhiều phiên bản màu sắc sẽ giúp người dùng có nhiều lựa chọn hơn trong việc chọn lựa chiếc máy phù hợp với mình.

Ví dụ như màu đen mạnh mẽ sẽ phù hợp với các bạn nam hoặc màu đỏ thì sẽ làm nổi bật các bạn nữ, nhất là khi mang chiếc laptop ra ngoài làm việc. 4 màu khác nhau với 4 vẻ đẹp khác nhau, U Series sẽ rất phù hợp với các bạn trẻ cá tính và thời trang. Đen mạnh mẽ, trắng tinh khôi, bạc sang trọng và đỏ cá tính, các bạn sẽ lựa chọn cho mình màu sắc nào?

U Series dự kiến sẽ được bán tại Việt Nam trong thời gian sắp tới với 2 phiên bản bao gồm U31 và U41 với các tuỳ chọn cấu hình Intel Core i3 hoặc Intel Core i5, mức giá cho các phiên bản sẽ có sự chênh lệch và phù hợp với nhiều người dùng hơn.