• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.4.0.150 Build(12041310) Private Beta eng by pkb-Trình duyệt web mạnh mẽ

hieuna

UC Browser 8.4.0.150 Build(12041719) Private Beta eng by pkb-Trình duyệt web mạnh mẽ

UC Browser 8.4.0.150 Build(12041719) Private Beta eng by pkb, Server Việt Nam

Sau khi ra mắt bản 8.2.0.132 chính thức thì bên Trung Quốc tiếp tục ra cho ra lò bản 8.4 bản thử nghiệm. Bản close beta này tập trung thử nghiệm các tính năng sau:

1. Tốc độ kết nối mạng, tốc độ tải hình ảnh
2. Sự ổn định
3. Quét mã 2D ???
4. Sửa đổi tìm kiếm

Bản Build đã sửa các lỗi gặp ở bản build trước

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Beta mà bạn,có tính năng mới,tốc độ mới thì,chiến thôi

Ôi,giao diện nhìn khác wá,bộ themes nhìn đẹp ghê ,cảm giác gọn gàng hơn,rộng rãi hơn,hiện đại hơn,có hơi hướng android thì fải,bản up đáng giá đấy

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

À cái 2d đó là code scan dùng để scan mấy cái code , zuj lém lên mạng tìm mấy cái code dùng uc zô tool > 2d code scan , mình chưa thử nhưng từng mượn ip dùng , thường ra mấy chữ hello , l love you ( tự tạo cũng được )

hieuna

À cái 2d đó là code scan dùng để scan mấy cái code , zuj lém lên mạng tìm mấy cái code dùng uc zô tool > 2d code scan , mình chưa thử nhưng từng mượn ip dùng , thường ra mấy chữ hello , l love you ( tự tạo cũng được )

Thế thì hôm nào phải scan thử mới được.

Khoaaaa

Active Member
Bản này beta mà dùng ổn thiệt,mỗi tội ko dùng dc themes của bản trc thau à

Khoaaaa

Active Member
Riêng mình thì đúng là vậy,dàn trang thì mình ko wá khắt khe,nên uc ưu tiên hơn,tốc độ hơn nửa,om dc cái ổn định,hoạt động mượt mà,trượt ,dàn trang tốt,chả bỏ cái nào dc

Dragon459

Manager
bản 7 có từ bao h thế bác :| mình thấy trên trang chủ vẫn bản 6.5 mà
bác nào biết vì sao UC vào vozforums toàn bị lỗi ko :|
opera mini 7 next chứ k có bản mini 7 đâu bạn ạ.
Nó chạy song song với bản mini 6.5

kimcy1992

Member
bản 7 có từ bao h thế bác :| mình thấy trên trang chủ vẫn bản 6.5 mà
bác nào biết vì sao UC vào vozforums toàn bị lỗi ko :|
vẫn đang là bản beta thôi bạn ak , trên diễn đàn mình có đây, dùng nhanh hơn bản 6.5 nhiều có thêm chức năng lưu trang giống trên opera pc

Khoaaaa

Active Member
Tuyệt con cú mèo,vậy mừ lâu ni chả biết cách này,cứ sợt gg ra toàn kết wả hk ,bực lắm,home uc thì chả dùng dc gì vì toàn china

hieuna

Đã cập nhật bản build mới sửa nhiều lỗi bản trước và thêm server Việt Nam.

manhtu

Có bản build mới hôm qua nhưng vẫn là beta.
Homepage vẫn là Eng. Của manhtu thì homepage VI luôn=))