• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.4.0.150 Build(12041310) Private Beta eng by pkb-Trình duyệt web mạnh mẽ

manhtu

Củng build ngày 17 hả manhtu,post cho ae đi bạn

tâts nhiên là build mới nhất rồi.
Tiếng Việt, server Việt, homepage Việt.
Cái mã 2D là gì nhỉ? Có phải các mã vạch ở sau các sản phẩm không

Chỉnh sửa cuối:

hieuna

tâts nhiên là build mới nhất rồi.
Tiếng Việt, server Việt, homepage Việt.
Cái mã 2D là gì nhỉ? Có phải các mã vạch ở sau các sản phẩm không

Cái đó em cũng chả hiểu là gì

Khoaaaa

Active Member
Cái vụ code 2d ,em ngĩ là chụp hình rồi uc mới web,chứ tìm code trên mạng nhưng vào tool mò mãi có wét dc đâu,toàn mởm cam ko hà

jack_hunter97

Cái vụ code 2d ,em ngĩ là chụp hình rồi uc mới web,chứ tìm code trên mạng nhưng vào tool mò mãi có wét dc đâu,toàn mởm cam ko hà

èo thế à , em thử scan code 2d thì như anh nói hk ra chắc chụp cui mà chụp rùi làm sao nữa

manhtu

Khi mở cái đó lên thì nó phải dùng camera để quét cái mã nhưng đưa mã vào thì không thấy phản ứng gì
có phải dạng mã này không hay mã vạch trên các sản phẩm

hieuna

Khi mở cái đó lên thì nó phải dùng camera để quét cái mã nhưng đưa mã vào thì không thấy phản ứng gì
có phải dạng mã này không hay mã vạch trên các sản phẩm

Đúng là dạng mã đó anh à

Khoaaaa

Active Member
Sao uc tích hợp cái đó lạ vậy nhỉ,sao ko cho tải hình trong máy hay ngay trên trang web đang đọc để wét nhỉ,có vẻ ko liên wan lắm tới uc

manhtu

Sao uc tích hợp cái đó lạ vậy nhỉ,sao ko cho tải hình trong máy hay ngay trên trang web đang đọc để wét nhỉ,có vẻ ko liên wan lắm tới uc

Không phải nhẫu nhiên nó tích hợp vào đâu.

Khoaaaa

Active Member
Tất nhiên rồi,mình chỉ thắc mắc thôi,chứ uc đâu có khùng,có lí do cả

jack_hunter97

thui ae quan tâm làm gì cái quét code có hay hk có thì dù sao uc cũng là trình duyệt web thui chứ ít ai xài quét code lắm ( chủ yếu cho zui hay đồi gió thui ) lướt web là chính

hdgv

Cứ dùng 1 tí là ngoài home screen của uc toàn ô vuông, chán ghê, vẫn thích ver 82 hơn!

Dragon459

Manager
Mọi người nên thông cảm với những trường hợp như thế.vì Eng hoá hay Vie hoá đc 1app của khựa k hề đơn giản.Nên thiếu sót là điều sẽ xảy ra k ít thì nhiều. Ai muốn kiểm chứng thì cứ thử để xác minh lại lời nói này of m.