• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC-Path v0.95 VI - Chỉnh sửa UCWEB theo cách đơn giản !

Status
Không mở trả lời sau này.

cute09

Phần mềm này đã ra từ lâu nhưng trên diễn đàn chưa có cho s60v2 .Phiên bản này thêm nhiều tính năng mới so với các phiên bản trước.Với phần mềm này giúp bạn có thể chỉnh sửa UCWEB một cách đơn giản nhất.Chức năng của nó có thể thấy qua hình minh họa dưới đây.

2 chức năng theo mình quan trọng nhất là giúp chúng ta có thể dùng" siêu dịch" để dịch phần : Tìm kiếm , Nhập địa chỉ ở trang mở đầu của UCWEB và phần thống kê trong các phiên bản unofficial.

Bản dưới đây được dịch trực tiếp từ tiếng Trung Quốc nên nếu cần sửa chữa gì mong các bạn góp ý.:D

P/s : Phần mềm này chạy full chức năng trên s60v2 fp3 ( n70 , n72 , n90) ,trên s60v2 còn lại thì có 1 số chức năng không dùng được nhưng 2 chức năng cần nhất ở trên vẫn chạy vô tư nhé các bạn !!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Cái này nó dịch phần t/k lưu lượng,tìm kiếm,điạ chỉ thành tiếng nga chứ ko dịch sang tv.Hix

Status
Không mở trả lời sau này.