• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC SAFE V1.01 sao lưu dang bạ và tin nhắn Việt hóa

viettin76

Member
Bạn lo lắng không biết làm sao để sao để giử lại danh bạ
Những tin nhắn yêu thương hay quan trọng mà không biết làm sao để giủ lại
Những đàm thoại đã được lưu mà không biết khi format thẻ có còn không
Bạn yên tâm, UC SAFE sẽ giúp bạn nỗi lo đó
UC SAFE là một phần mềm sao lưu lại dang bạ, tin nhắn và thâu âm đàm thoại
Chức năng UC SAFE cho phép bạn lưu lại trên thẻ hay lưu trên mạng của UC SAFE
Nếu bạn lưu trên mạng thì bạn chỉ cần đang ký một tài khoản ở mạng UC SAFE
Dùng UC SAFE đồng bộ dang bạ, tin nhắn hay thâu âm đàm thoại rồi gởi lên mạng UC,
Để mạng giử lại danh bạ, tin nhắn hay những cuộc thâu âm đàm thoại ở mạng UC
Nếu bạn muốn sao lưu ở thẻ thì chỉ việc chọn dang bạ hay tin nhắn...sao lưu vào thẻ
Bạn muốn lấy lại phần sao lưu thì bạn vào mục phục hồi để lấy lại chổ mà bạn đã sao lưu
Nếu bạn muốn sao lưu và phục hồ ở mạng thì máy của bạn phải kết nối 3g hay WIFI nha

http://www.mediafire.com/?9ue1td8ima0eio5

jack_hunter97

Phần mềm này mà khi 4mat máy mất luôn cái phần mềm này thì nhớ cài lại sau đó backup muốn an toàn hơn thì gửi qua uc

viettin76

Member
nếu anh sao lưu vào thẻ ,khi anh format máy thì cài lại phần mềm này rồi chọn phục hồi ở thẻ nhớ mà hồi nẫy anh sao lưu cho nhanh để khỏi phải kết nối rồi tải về

jack_hunter97

Gọi bạn được rồi mà phần mềm hay nhỉ sao lưu phục hồi nhanh đúng đỉnh kết nối mạng suất sắc cầu mong có bản chính đi tôi yêu sóc . . .

Dragon459

Manager
hì.vẫn quen xài pcsuite vs ovisuite rồi.lưu trữ trên laptop tiện hơn

viettin76

Member
thế giới trong tầm tay mà anh, phám phá nhiều ứng dụng vào để điện thoại anh sử dụng hết tính năng nha, pc chỉ là hộ trợ cho điện thoại thôi

Dragon459

Manager
thế giới trong tầm tay mà anh, phám phá nhiều ứng dụng vào để điện thoại anh sử dụng hết tính năng nha, pc chỉ là hộ trợ cho điện thoại thôi
hì hì.đấy chỉ là thói quen thôi mà,hì hì.dù gì cũng ủng hộ bản việt hóa của bạn.mình là 1 fan của soft việt hóa mà.
chỉ tiêu người việt xài hàng việt

viettin76

Member
em đang có 10 phần mềm em đang nhờ thằng đệ trứng cút dịch dùm mấy chử rồng bay phượng múa nhưng dạo này nó bận quá

trung_se7en

Phần mềm khá hay tuy nhiên theo mình nokia pc suit vẫn là ổn nhất,khi cần backup cũng dễ

hoangls

mình đã sao lưu phần mềm trong máy sau đó format máy và cho khôi phục lại nhưng phần mềm này không đáp ứng đc, lúc đầu mĩnh cứ nghĩ nó có chức năng giống nhứ ghost ở PC nhưng nó khồng làm đc như vậy.

viettin76

Member
sao lưu vào thẻ nhớ, sao lưu vào máy format xong là bye bye hết, ở trên có hướng dẫn rõ là lưu vào thẻ nhớ hay mạng

jack_hunter97

mình đã sao lưu phần mềm trong máy sau đó format máy và cho khôi phục lại nhưng phần mềm này không đáp ứng đc, lúc đầu mĩnh cứ nghĩ nó có chức năng giống nhứ ghost ở PC nhưng nó khồng làm đc như vậy.

phải vô thẻ nhớ chứ vô máy thì mất hết òi chịu thui

hoangls

vô thẻ nhớ kiểu gì, mình sao lưu các phần mềm cài đặt trên máy cơ mà, làm gì có tính năng nào cho lưu trên thẻ đâu, sau khi khôi phục nó chỉ loat đc nhưng phần mềm nó có thôi nhưng toàn bản không đăng kí à

viettin76

Member
lúc bấm sao lưu nó sẽ ra trang kế, trang này là cho anh chọn lưu vào đâu và đuôi nó là .ubk, nếu anh lưu vào máy lúc format là khôi phục máy trở về ban đầu, phải chọn vào thẻ để sao lưu

jack_hunter97

vô thẻ nhớ kiểu gì, mình sao lưu các phần mềm cài đặt trên máy cơ mà, làm gì có tính năng nào cho lưu trên thẻ đâu, sau khi khôi phục nó chỉ loat đc nhưng phần mềm nó có thôi nhưng toàn bản không đăng kí à

à bạn sao lưu phần mềm phải kô vậy thì nó sẽ load những phần mềm kô đang kí à mình chưa hiểu phần mềm chưa đăng kí là sao bạn nói rõ hơn đi