• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC SAFEBOX 1.1.0.1Sao lưu danh bạ và tin nhắn

viettin76

Member
Bạn lo lắng không biết làm sao để sao để giử lại danh bạ
Những tin nhắn yêu thương hay quan trọng mà không biết làm sao để giủ lại
Những đàm thoại đã được lưu mà không biết khi format thẻ có còn không
Bạn yên tâm, UC SAFE sẽ giúp bạn nỗi lo đó
UC SAFE là một phần mềm sao lưu lại dang bạ, tin nhắn và thâu âm đàm thoại
Chức năng UC SAFE cho phép bạn lưu lại trên thẻ hay lưu trên mạng của UC SAFE
Nếu bạn lưu trên mạng thì bạn chỉ cần đang ký một tài khoản ở mạng UC SAFE
Dùng UC SAFE đồng bộ dang bạ, tin nhắn hay thâu âm đàm thoại rồi gởi lên mạng UC,
Để mạng giử lại danh bạ, tin nhắn hay những cuộc thâu âm đàm thoại ở mạng UC
Nếu bạn muốn sao lưu ở thẻ thì chỉ việc chọn dang bạ hay tin nhắn...sao lưu vào thẻ
Bạn muốn lấy lại phần sao lưu thì bạn vào mục phục hồi để lấy lại chổ mà bạn đã sao lưu
Nếu bạn muốn sao lưu và phục hồ ở mạng thì máy của bạn phải kết nối 3g hay WIFI

http://www.mediafire.com/?ra8gn8rcanbe99m
Sao lưu và phục hồi nhanh hơn bản trước

Dragon459

Manager
bác nên edit hết mấy cái trong text lúc cài cho sạch sẽ hết mấy cái ENG đi bác.xóa bỏ cũng được.còn không cứ edit tên bác vô đó.bác có công Vh thì cứ thế phang thôi

viettin76

Member
dao này em kô có rảnh, em đang có phần mềm trứng cút cập nhật ứng dụng mới nhất của tàu. Bản này em đã biến tấu cho kô nâng cấp phần là cố gắng lắm rồi, chứ nâng cấp lên toàn chử tù kô thì mệt, nhưng ai thích Việt thì tải phần mềm khác về rất là nhanh, tốc độ tải về nhanh gần bằng pc của em

ok_never

Để thử xem sao, mình cũng đang cần cái này lắm lắm ^^. THanks chủ thớt nhá!

viettin76

Member
kô có jì tét đi cho xin ý kiến để em làm tốt cho mấy bản khác, vì em dịch thì em hiểu nhưng khổ nỗi chia sẽ chung thì hơi khó,

ok_never

Mình dùng thấy tốt đó chứ, y như ghost ^^, cái này đảm bảo không bị mất tin nhắn, nhưng không dám sao lưu lên trang của nó, vì cái này là hàng tàu ^^

viettin76

Member
cái này thì chuyên về sao lưu danh bạ và tin nhắn, và thâu âm cuộc gọi, thâu âm thì em chưa có thử nên kô dám giới thiệu, còn tải phần mềm kèm theo thì nhanh khỏi chê vào đâu được

jack_hunter97

Có cái này khỏi dùng PC suite nhỉ

cũng cần ovisuite đấy khi flash máy thì cài lại phần mềm này thì ko thấy cái để mà phục hồi ko bít phải cài bản mới nó vậy ko nữa ( mình chưa thử nhưng hùi nãy mới cài bản này vô ko thấy chữ khôi phục mặc dù mình đăng kí lun khó hỉu ) cái này thế nào cũng quăng vô roft cho cui mà trình mặc định cũng có sao lưu mà ( hơi chậm và khi phục hồi bắt phải reboot)

viettin76

Member
anh lưu vào thẻ khi flash máy xong rồi cài lại ct này để phục hồi, nhanh hay chậm thì tùy vào tn và danh bạ nhiều hay ít, so với bản củ thì mở tag nhanh và thông báo tag ứng dụng mới theo anna symbian

viettin76

Member
em mới đi du lịch vòng quoanh thế giới về mới thấy được điều hay lẻ phải chung quoanh ta, bản này em em úp có 2 trang, trang pda và trang công nghệ 24h, khi em dạo vòng google thì có trang vn m sinh viên úp lên y như bản của em, vì tên tiêu đề của em chử sao liền với với số văn bản, và lời giới thiệu cũng giống y chang của em luôn, ở dưới chỉ thêm được vài hàng. Nhưng điều lạ là nằm ở đây, khi đăng ký để trở thành mem bên đó thì phải gởi sms tới số 77XX hoặc lấy lại mất khẩu cũng phải gởi qua số đó

viettin76

Member
nếu thật trang đó là thương mại sao mấy mod bên đó kô tự Việt hóa nhỉ, đây cũng là phần cho em rút kinh nghiệm khi Việt hóa em sẽ điền trang pda hoặc công nghe 24h free và đăng nhập vào miễn phí để giúp những mem nghèo như em dể chia sẽ hay tải về