• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Video 3.0.1.17 trình chơi video pro - bản Việt hóa

Dragon459

Manager
phần mềm xem video này đã quá quen thuộc với chúng ta nên có lẽ giới thiệu về nó là thừa đúng không các bạn.;;);;):D:D:D:D:D:D:D
phần mềm hỗ trợ các định dạng video :MP4,.AVI,.FLV,.WMV, .3 GP, 3GPP,.MKV,.RM,.RMVB,.F4V:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Các tính năng mới
- Tăng danh sách các giao diện trực tuyến chuyển hướng video và danh sách video trong máy,:-?:-?:-?
-Màn hình tiêu chuẩn với âm thanh :)) sửa chữa hệ thống "đa phương tiện" :-?:-?:-?:-?
- Cố định vấn đề đăng nhập, giao diện phát, màn hình hiển thị :-?:-?:-?
-Sửa chữa danh sách video

click download UC Video 3.0.1.17 việt hóa

Dragon459

Manager
có 1 số chỗ chưa việt hóa hết hả bác??????
mấy chỗ ấy mình tìm không thấy nên ...:p
với lại m nghĩ mấy cái ấy không quan trọng lắm nên.hì hì

jack_hunter97

Sao chủ thớt toàn dùng "cái ấy" kô thế mà cái này coi nhanh hơn con mèo đấy hình cũng mượt mà nếu so sánh với máy tính thì coi cái này chậm hơn nhưng mà sao nhìn nó mượt sao ấy còn con mèo thì như đang quay chậm bể hình

Dragon459

Manager
Sao chủ thớt toàn dùng "cái ấy" kô thế mà cái này coi nhanh hơn con mèo đấy hình cũng mượt mà nếu so sánh với máy tính thì coi cái này chậm hơn nhưng mà sao nhìn nó mượt sao ấy còn con mèo thì như đang quay chậm bể hình
không hiểu ý cậu muốn nói gì cả:p.thôi đi ngủ vậy.chắc nay thiếu ngủ rồi

satthumuhn1

thằng smartm00vi chỉ xem đc avi là ngon
mp4 gjât tung chảo,thua cả trình video mặc định
flv thì hỗ trợ rất ít mã hoá,hầu như tải từ y0utube k xem đc
tốt nhất anh em tránh xa c0n mèo ra
chỉ ủnh hộ con mèo hen này cái explore thôi :D

satthumuhn1

thằng smartm00vi chỉ xem đc avi là ngon
mp4 gjât tung chảo,thua cả trình video mặc định
flv thì hỗ trợ rất ít mã hoá,hầu như tải từ y0utube k xem đc
tốt nhất anh em tránh xa c0n mèo ra
chỉ ủnh hộ con mèo hen này cái explore thôi :D

Với s60v5 các pác nên dùng pm trên pc c0nvert về định dạng mp4 phân giải 640x360 dùng trình phát video mặc định xem luột nhất
máy s0ft này chữa cháy khj gặp video định dạnh mặc định k hỗ trợ thôi :p

viettin76

Member
nó nằm ở chổ rsc để phụ cho ini đó anh Gồng, mà anh chổ đó anh phải khéo nha, kô khéo là vào ct sẽ văng ra hoặc bị dư chử đó

ooohau_proooo

phần mềm xem video này đã quá quen thuộc với chúng ta nên có lẽ giới thiệu về nó là thừa đúng không các bạn
Hài chú quá. thanks nha