• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 7.4.0.57 fix International Sever (100%) - test with google search

leetran72

Giới thiệu anh em đây là bản UCB 7.4 mình vô tình nhặt đc trên 1 trang mediafire :)|) Cũng ko nhớ rõ tác giả của nó là ai nữa. Hum trc cũng có 1 bác update 1 bản UCW 7.4 nhưng có vẻ như bản của mình là bản hoàn thiện hơn vì khi search google kết quả cho ra ko có tiếng "Tung Cửa". Đấy là điềU tốt>:)
Bản này tốc độ cải thiện đáng kể (test bước đầu thấy nhanh hơn opera và ổn định hơn các bản uc trc)

Các bác xem hình dưới rùi tự nhận xét nhé:View attachment 179982View attachment 179983View attachment 179984View attachment 179985

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Bắt đầu từ bản 7.3 fix server thj chỉ co lần đầu tiên vào google la tiếng Trung thôi nhé bạn,các lần sau sẽ hiển thị theo mã máy chủ mình fix

trung102

Bạn ơi cho tôi bản tải trực tiếp về điện thoại được không? Tôi tải mấy lần đều không mở được . Mở bằng X-plore k biết xóa đuôi 7z ở đâu. Cám ơn bạn. Mail của tôi. hung beo23@yahoo.com.vn

khanhdbp

Bạn ơi cho tôi bản tải trực tiếp về điện thoại được không? Tôi tải mấy lần đều không mở được . Mở bằng X-plore k biết xóa đuôi 7z ở đâu. Cám ơn bạn. Mail của tôi. hung beo23@yahoo.com.vn

bạn dùng x plore, nhấm thay đổi tên, xoá đuôi 7z đi là đc.

cute09

Thực ra trên forum uc có hướng dẫn fix các bản unoffcial giống với bản official hơn.Khi đó vào các trang như 4shared ,google...
download notice,error page sẽ k còn tiếng trung nữa.
Chịu khó 1 lúc là có thể tự làm được theo ý mình,

kauchunho

với xplorer ấn phím 7, xoá .7z của file là cài thui.

leetran72

Mình đã thử mấy bản trên trang đó từ hum trc rùi. Dung lượng file cài thì nặng mà tốc độ thì ko ổn định tí nào. Bạn test thử sẽ bít

hanhoai

Đây là bản Việt Hóa hoàn chỉnh Sever Việt Nam hẳn hoi luôn nè !
Bản này do Bác bb8868 đã Việt Hóa file ngôn ngữ RSC :D , Có rất nhiều giao diện đẹp lắm các Bạn test thử nhé !!
CLICK HERE TO DOWNLOAD

trung102

Đây là bản Việt Hóa hoàn chỉnh Sever Việt Nam hẳn hoi luôn nè !
Bản này do Bác bb8868 đã Việt Hóa file ngôn ngữ RSC :D , Có rất nhiều giao diện đẹp lắm các Bạn test thử nhé !!
CLICK HERE TO DOWNLOAD

Cám ơn bạn tôi đã bằng điện thoại và mở đươc rồi. Dùng rất hay vì tôi toàn lướt web bằng điện thoại nên tôi thấy giao diện nhỏ không thô. Cảm nhận ban đầu là thế.