• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 8.3.0.133 Build12030218 2nd Private Test eng by pkb

hieuna

UCBrowser 8.3.0.133 Build12030218 2nd Private Test eng by pkb

Phần mềm này đã quá quen thuộc nên mình không giới thiệu nữa. Đây là bản beta2 được dịch sang Tiếng Anh bởi PKB.
Tính năng mới:
Đồng bộ hóa Bookmark thời gian thực
Tối ưu hóa sử dụng wifi
Lướt web không để lại dấu vết(ẩn danh)
Tự động đăng nhập vào các trang có tài khoản đăng nhập đã lưu
Tối ưu hóa màn hình cảm ứng, ảnh chụp màn hình​

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
tớ đang onl đt nên chưa thank được. lâu rồi chưa dùng ucbrowser. chức năng chụp ảnh khá mới lạ

ndlong1987

Mình hỏi tí ko phải sao trên trang chủ nó ko có nhỉ mới bản 8.0.4.121 à

Khoaaaa

Active Member
Tuyệt vời,đang đợi bản này đây,beta 1 sài dể nổi đóa wá,đành xóa file way về uc8,mong sao sửa dc lỗi khởi tạo lại,với mình thì nó là pm wúy giá nhất trên con v5 tàn rồi

Mình hỏi tí ko phải sao trên trang chủ nó ko có nhỉ mới bản 8.0.4.121 à

theo mình biết về thói wen uc thì chỉ build final uc mới đưa lên home,mấy cái beta này chỉ kiểm ở forum thau

Last edited by a moderator:

Khoaaaa

Active Member
Sao trên máy mình cài bị lỗi biểu tượng gg chổ trường sợt,nhỉ ,nó bự ra ý,cả 1cm2 ,trong chỉ mục thì sync với file ko dc nửa,đòi sync với server à

jack_hunter97

oh hay thế ẩn danh giống google chorme đấy rthik ràu , nhưng chưa test dc để ra VI lun rùi múc

hieuna

Sao trên máy mình cài bị lỗi biểu tượng gg chổ trường sợt,nhỉ ,nó bự ra ý,cả 1cm2 ,trong chỉ mục thì sync với file ko dc nửa,đòi sync với server à

Do là bản beta nên còn nhiều lỗi

Khoaaaa

Active Member
Lỗi này là giao diện,ko ảnh hưởng hiệu suất nên ko sao,tốc độ thấy có khác đôi chút,đang khó với cái bookmark ko sync dc với file backup

thao85

Member
bản này có một cái tiện lợi là ở chế độ toàn màn hình giờ vẫn hiển thị trên góc phải trình duyệt

Khoaaaa

Active Member
Có thì cứ sài chứ bác,hướng đi của symbian giờ là cải tiến mà

jack_hunter97

Cái ẩn danh có nghĩa là khi mình lướt web xxx ( ví dụ thôi ~^.^~) thì nó sẽ không lưu hjstory hay địa chỉ nhưng sẽ lưu cache ( giúp mình truy cặp nhanh hơn lần sau và rất tiện lợi ) thế thôi ( work only ff and gc ) không biết uc có thế không ? Mà không sync được bookmark thì hơi phí nhỉ lười nhập tên kinh

vuvanhiep94

Cảm ơn bạn nhé! Tôi đang test.
Mà ấn nút "thank" ở chỗ nào vậy. Thấy mỗi từ "Up"?

hieuna

Sao chọt mãi vô biểu tưởng mà không vô được chủ thơt?

Vào được bình thường bạn nhé. Chắc máy bạn không chạy được do xung đột với phần mềm khác.

Hình như là vài tiếng nữa có bản 8.3 chính thức cho china

Chỉnh sửa cuối: