• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucbrowser 8.4 bản chính thức update 21.05.2012

hdgv

Chắc không cần giới thiệu, thấy trên trang chủ Uc có thì báo với anh em thôi. đã test!
Download here

thanhnienphung

thank. tải về dùng thử xem thế nào đã
những bane trước kia dùng vẫn bị lỗi. mình thay chương trình duyệt web = opera
không biết bản này khấm khá nên không hay chỉ thay đổi giao diện

hdgv

Hè, lâu nay quên mất opera rồi. Mà tại tui thích dùng bản E hơn, cho nó đồng bộ thôi

cong_vua

opera lau lem roi ko dung,UC nay cung duoc nhung cung co 1 so trang hien thi ko day du bang opera

thao85

Member
sao ko thấy cái nút lịch sử ngoài màn hình chủ đâu nhỉ

Xmen86

Cái QR code hoạt động như thế nào nhỉ, sao mình đưa lên mà k thấy nó quét gì hết nhỉ ??

hieuna

Cái QR code hoạt động như thế nào nhỉ, sao mình đưa lên mà k thấy nó quét gì hết nhỉ ??

Bạn vào trang Này điền url vào sau đó chọn Generer sẽ ra qr code, mở qrcode của uc ra hướng camera vào cái qrcode trên màn hình máy tính mới tạo ra, sau khi quét xong nó sẽ mở trang mà bạn đã điền để tạo qrcode.

Khoaaaa

Active Member
Với mình uc vẩn vô địch,om next giờ tải trang càng chậm,ko thể load cùng lúc hai trang dc,nhiều lúc tức điên vì cái này với uc 8.4 beta,bản này thấy mượt,load tốc độ hẳn,fần autosave pass củng ổn hơn rồi,giao diện hiện đại hơn nửa,final đáng giá đấy

vietgianga15

Vào facebook = Uc giờ có phần giống PC.
Nhưng chính vì như thế nên rất rối và khó nhìn :|

chivung

khoong co tieng viet ah cac bac( mod dung xoa bai minh dang online bang dt toi ve minh se sua bai)

hdgv

Lên trang 1 có link bản Việt đó bạn. Mà tui đang online bằng điện thoại vẫn tv bình thường này

Khoaaaa

Active Member
Mới fát hiện cái vụ quản lý tài khoản wá hay,mình ngại nhất fền này của uc,cái copy tự do thì có trc om,nhưng bản này mới thật sự tự do nè,tuyệt

hdgv

đang dùng tự out thì rất nhiều khả năng do thiếu RAM. Ví dụ bạn dùng các phần mềm đổi giao diện (SPB mobile sell chẳng hạn)

xzxCupidxzx

Cái này vô fb k up dc ảnh.....mình dùng bản 8.4.0.150 up lên có tiếng việt lun mà???