• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser V8.2.0.132 s60v5 official (14-4-2012) - Trình duyệt web mạnh mẽ

hieuna

UCBrowser V8.2.0.132 s60v5 official - Trình duyệt web mạnh mẽ

UCBrowser là mộ trình duyệt web quen thuộc với anh em Symbian. Uc mobile tiếp tục ra mắt phiên bản tiếp theo của trình duyệt web này với nhiều tính năng mới:

1. Tài khoản UC
2. Chia sẻ SNS
3. Đồng bộ Bookmarks
4. Đọc nhanh
5. Chụp màn hình

Lưu ý: Có thể cài song song với bản 8.3.0.133 Eng

Download Here

Link dự phòng

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

anh ghi ngày xài rồi kìa ~^.^~ , àk mà bản này là của trang chủ ( chính thức ) đó nha nên đừng nhầm là anh chủ thớt pót lộn

hieuna

anh ghi ngày xài rồi kìa ~^.^~ , àk mà bản này là của trang chủ ( chính thức ) đó nha nên đừng nhầm là anh chủ thớt pót lộn

Mình ghi lộn, đang nhờ anh Dragon sửa:D

Dragon459

Manager
Lâu lắm mới dùng Uc web vì lâu nay ít có dịp onl trên điện thoại thấy bản này hay thật.=D>
Cảm nhận riêng như load nhanh hơn nhiều so với opera thì phải :-?

Khoaaaa

Active Member
Nút thank lại mất tiêu ròi,mà trc giờ em luôn thấy uc nhanh hơn om mà anh gồng,đang duyệt kiểu vừa mh trên uc,một time rồi nên wen,có vẻ tải dàn trang nhanh hơn,trượt mượt như om,ko khó wen lắm với trang chuẩn
để thử bản này nha,thank miệng bác hiêuna vậy,hì,có vẻ jack vẩn tâm huyết với uc à nhen

boy_online01

Vào voz vẫn lỗi :| Chắc tại UC nén có vấn đề rồi.
Mà kể từ bản 8.x trở đi sao lại bỏ chức năng bỏ cố định danh mục riêng nhỉ? Nhiều lúc muốn bỏ stick đi mà ko đc.
Chức năng chụp màn hình có vẻ vô dụng.
Thêm chức năng hiện đồng hồ.
Quick Read cũng gần giống chụp màn hình.

jack_hunter97

Media thì bản nào mình tải cũng được hết trước tiên bạn zô cài đặt tải chỉnh từ 300 lên 9999 sau đó vô 1 trang medj thấy chữ dowload thì nhấn giữ "liên kết chọn " rồi vô quản lí tải chọn nhiệm vụ mới copy liên kết zô và chờ nó tải xong

Khoaaaa

Active Member
Cách này của jack mình làm và ngon lành cành ổi nhen,nhưng 10 thì củng ,ột cái lỗi à,có thể do media

boy_online01

Chức năng đồng bộ bookmark và nhớ trang truy cập sau khi tắt chắc học tập từ OMN7. Hay nhất là UC còn hỏi có mở lại trang trc hay ko và tải lại. Chứ OMN7 thì chả hỏi han gì, tự load lại trang offline từ caches, nhiều lúc rất khó chịu. Uc thích hợp cho ai dùng giao diện 1 cột, còn Opera thì fullsite, nếu chuyển sang 1 cột thì bấm khó vì chữ nhỏ, nhất là khi chuyển trang trong 1 topic.

thao85

Member
Chức năng đồng bộ bookmark và nhớ trang truy cập sau khi tắt chắc học tập từ OMN7. Hay nhất là UC còn hỏi có mở lại trang trc hay ko và tải lại. Chứ OMN7 thì chả hỏi han gì, tự load lại trang offline từ caches, nhiều lúc rất khó chịu. Uc thích hợp cho ai dùng giao diện 1 cột, còn Opera thì fullsite, nếu chuyển sang 1 cột thì bấm khó vì chữ nhỏ, nhất là khi chuyển trang trong 1 topic.

chức năng nhớ trang sau khi yắt ở chỗ nào vậy bạn sao mìnnh ko thấy có

boy_online01

Nó chỉ nhớ trang sau khi bạn đang duyệt mà bị tắt nguồn thôi:

jack_hunter97

Hình như dùng Jbtask tắt nhanh khi mở lại thì nó cũng hiện lại mà , mà bản này không có ẩn trang giống uc8.3 nên hơi pùn

hieuna

Hình như dùng Jbtask tắt nhanh khi mở lại thì nó cũng hiện lại mà , mà bản này không có ẩn trang giống uc8.3 nên hơi pùn

Hình như từ 8.3 mới có, có cái ẩn danh thuận lợi vào những trang xem xong xoá