• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCMobile 7.2.2.160 VI by anhtamhcm_Hiệu chỉnh+Patch trang đầu TV by LQT !

Thangnd31082

UCMobile 7.2.2.160 VI by anhtamhcm
Hiệu chỉnh và làm Patch trang đầu TV by LQT !

Oera có Opera mini và Opera mobile, còn UCWEB liệu có UCWEB mobile không ?
Xem hình minh họa và Tải bản UCMobile này về cài bạn khắc rõ !
Bản VI này là của anhtamhcm, mình Fix một số lỗi chính tả, sửa một số nội dung theo ngôn ngữ thường dùng của bản thân + Làm cho anh em một cài Patch trang đầu Việt Nam Có thế thôi !
Thanks Anhtamhcm rất nhiều !

Ảnh đây nhé :

Hướng dẫn nè:

1. Tải bản UCMobile v.7.2.2.160 VI.sis ( 3.02 MB nên không up đính kèm) về cài đặt và khởi tạo cho tới khi thành công --> Trang đầu toàn tiếng Trung rất khó chịu ! Sau đó Thoát UC Mobile

2. Tải File Patch TV UCMobile v.7.2.2.160.sis về rồi cài đặt nó.

3. Khởi động lại máy , Mở UCMobile ra và tận hưởng !

4. Ai thích nhập ưa thích thì tải thêm File UC Favorite.txt về nhập vào nhé !

DOWNLOAD TRỌN BỘ TẠI ĐÂY ( link 4share.vn )

P/S : anh em nào đã đang dùng bản VI by Anhtamhcm thì chỉ cần cài thêm Patch TV thôi ( sẽ có luôn cả VI fix và trang đầu TV by me) , cài này nhẹ hều đính kèm cho anh em dễ xử lý !

Chỉnh sửa cuối:

baeanhvaem

Kái này máy nào ram lớn lớn 1 chút mới dùng đc anh nhỉ.nó lướt ngốn ram gê wá.nhưg tốc độ ko tồi đâu.:D

Xgamex

Có home page VN là ngon lành rồi còn bổ sung Favorites nữa chi bác lỡ khi bác Add những trang ACE ko thích thì còn gọi gì là Favorites nữa :p Bản cao cấp này Beta đến chập thứ 3 rồi mà vẫn còn ngốn Ram khiếp :(

duylinh27884

Moderator
mìh cài bản en sau đó cài patch vào thì ngôn ngữ thành tiếg việt lun,cái patch của bác chủ thớt lợi hại gê;;)nhưng mà down ở mediafire ko đc tiếc wó

Thangnd31082

mìh cài bản en sau đó cài patch vào thì ngôn ngữ thành tiếg việt lun,cái patch của bác chủ thớt lợi hại gê;;)nhưng mà down ở mediafire ko đc tiếc wó

Tiếp tục chờ đi nhé Tương lai họ sẽ Fix lại mấy thứ cho nó đỡ ngốn ram !

Tải tại MF thì mình chưa test !

Có home page VN là ngon lành rồi còn bổ sung Favorites nữa chi bác lỡ khi bác Add những trang ACE ko thích thì còn gọi gì là Favorites nữa :p Bản cao cấp này Beta đến chập thứ 3 rồi mà vẫn còn ngốn Ram khiếp :(

Cái gì thích thì để , không thích thì DEL !

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

minh dùng thấy lỗi xóa chữ vd như viết chữ : đệ
phông viết văn bản ko thể xem dc chữ đang viết rất là bất tiên
bản này văn nhiều lỗi quá bạn pix lại đi

Lovesjckd

Cho em xin link vietup hay media cung dc . 4share.vn nay ucweb , opera8.65 cung bo tay ... Thank em on =dd mod tha em nha