• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCMobile v7.2.2.63 (Alpha2) S60v5 Việt hoá bởi L.Q.T_SymPViet ! [15/10/10]

Thangnd31082

UCMobile v7.2.2.63 (Alpha2) S60v5
Việt hoá bởi L.Q.T_SymPViet ! [15/10/10]

Phần mềm duyệt web tương tự như Opera Mobile nhưng mà là hàng UC chính hiệu,=D> giao diện mượt-trượt kiểu iPhone, hỗ trợ Flash ( dung lượng 3.2MB )
( thử tải File ở 4shared.com sẽ thấy hiện dòng đếm ngược từ 20 về 0 :O và tải về ngay)

Tiếc là ngốn ram cũng tương đối nên anh em nào yếu thì khó mà ra gió >:) Thôi nhìn nhé :

Hướng dẫn nè :
1. Tải bản EN ở đây Cài đặt và khởi tạo bình thường như bao bản UC khác
2. Khởi tạo xong tải thêm File Patch Trang đầu TV và ngôn ngữ TV đính kèm do mình độc diễn là OK ngay - cuộc đời lại tươi sáng !

P/S :

Anh em nào thích đọc báo dựa trên cơ sở bookmark ( dấu trang) có sẵn thì tải thêm File
UCWEBFavorites.rar (2.0 KB) về giải nén ra file .txt rồi nhập vào ưa thích của UC như bình thường nhé
Ai băn khoăn mời xem HD tại đây

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Anh em nào tải bản Patch 13,8 Kb thì quay tải lại nhé ! Bản mới này làm luôn cái mbm cho nó đỡ ngứa mắt ! Đã test OK trên 5800!

Khoaaaa

Active Member
Làm bãn v7.4.0.57 đi a,rất nhanh,trượt mượt lại khá ổn định,
gét nhất ucweb mổi tội ,pót bài dài lên diển đàn là ra chữ j j ý,nhưng dc cái dàn trang và dow dử liệu nhanh,hì ,thank a