• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer-3.0.0.16 Build11070416 Việt hoá bởii phuonxinh

phuonxinh

UCPlayer-3.0.0.16 Build11070416, Trình chơi media mạnh cho điện thoại thông minh( Việt hoá bởii phuonxinh)

UC Player là một trình xem video mạnh cho điện thoại thông minh. có thể chơi đươc nhiều định dạng video, nhạc, ảnh...(avi.mkv, 3gp, mp3,mp4,.............)

Phiên bản mới với các tính năng:
1. Giao diện người dùng (UI), để mang lại cảm giác thoải mái hơn.
2. video mới chuyển hướng trung tâm, với các đề nghị phong phú hơn.
3. Video phiên bản lựa chọn thông minh.
4. Trực quan hơn địa phương video danh sách, giúp nắm bắt xem trước các video hiện có trên điện thoại của bạn.
5. Tìm kiếm vớii các từ khóa nóng đề nghị, giúp dễ dàng hơn để tìm các video hot gần đây trên mạng .

Download : http://www.box.net/shared/a3h1rm8z08u1zjzt3sti
link dự phòng: http://www.4shared.com/file/LAEM2sDJ/UCPlayer-30016-S60V5-VI_phuonx.html

Update UC Player 3.0.17 ra ngày 20-7-2011.mình đã Việt hoá đầy đủ.
Link Download

Nhấn vào đây để tải về UCPlayer_v3.0.1.17_S60V5_VI_(Build11071602).sisx

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

full hết rồi ban ah. chỉ có nhưng trang dc tải từ chinese là có tieng Trung thôi. mấy từ EN là do nếu dịch qua TV thì dài quá nên mình dịch qua EN (online)

NTiolanDatluu

full hết rồi ban ah. chỉ có nhưng trang dc tải từ chinese là có tieng Trung thôi. mấy từ EN là do nếu dịch qua TV thì dài quá nên mình dịch qua EN (online)

ah há, bác âm thầm VI giờ mới tung ra hả! :D

phuonxinh

Cũng không có gì khác biệt lắm. chỉ là fix một vài lỗi nhỏ cho bản trước thôi. (mình dùng pm TQ cũng đồng nghĩa là đang để họ khai thác mình....)