• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCplayer v2.1.4.7-nghe nhạc xem film trực tuyến cập nhật 25/11/09.

phuonxinh

UCplayer v2.1.4.7-nghe nhạc xem film trực tuyến cập nhật 25/11/09.
chức năng chủ yếu của ứng dụng là xem phim , nghe nhạc trực tuyến. hỗ trợ chơi các đinh dạng video như:.MP4、.AVI、.FLV、.WMV、.3GP、.3GPP、.MKV
. có thể xem đựợc các kênh T. V như CCTV1, CCTV2, CCTV3, CCTV4, CCTV5 và một số kênh đia phương của Trung Quốc. (Ai xem đựợc các kênh Việt Nam nhà mình thì cho xin hướng dẫn cụ thể nha.)
Đây là phiên bản mới nhất tính đến ngày hôm nay 28/11/2009.mình cập nhật cách đây 1tuần. Chờ mãi không thấy ai vh và post lên 4rum nên đành mày mò vh mất 1ngày mới xong-> Chinese xương w á ! ...

để ứng dụng làm việc cần cài Ucweb, bản mới nhất hiện nay của Ucweb là Ucweb 7.0 beta 2.
LINK UCPLAYER v2. 1.4.7:http://www.4shared.com/file/161262270/87c268e9/UCplayerv2147_VIE_by_Phuongxin.html
Ai chưa có Ucweb thì có thế down ở đây: http://www.4shared.com/file/161770023/a79c69f0/UCWEB-70Beta2VIEphuongxinh.html

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nightstar85

☻mình dùng ucplayer ko xem được khi vào nó cứ bảo đang kết nối với máy chủ chờ hoài mà ko được giải quyết nó như thế nào đâyai biết chỉ giáo với

DreamLand

☻mình dùng ucplayer ko xem được khi vào nó cứ bảo đang kết nối với máy chủ chờ hoài mà ko được giải quyết nó như thế nào đâyai biết chỉ giáo với
Bạn đã Kiểm tra lại GPRS chưa 8-|?
Mình xài vẫn kết nối bình thường + nếu GPRS bình thường .
Thử lại với cấu hình khác xem sao bạn :)

phuonxinh

khi dùng Ucplayer anh em chú ý kiểm tra kết nối Gprs xem máy đã kết nối chưa? Ở bản này mình đã kèm theo máy link video nên khi cài đặt song mở uc ra có thể kic vào mấy link đó xem luôn, chờ một lát sẽ thấy dòng "xác nhận phát / tạm dừng" thì kic Ok là nó sẽ phát. Một vấn đề nữa là điểm truy cập mặc định mình để là Vina gprs còn của mọi ngừơi dùng mạng nào thì cài của mạng đó

Posted via Mobile Device

DreamLand

khi dùng Ucplayer anh em chú ý kiểm tra kết nối Gprs xem máy đã kết nối chưa? Ở bản này mình đã kèm theo máy link video nên khi cài đặt song mở uc ra có thể kic vào mấy link đó xem luôn, chờ một lát sẽ thấy dòng "xác nhận phát / tạm dừng" thì kic Ok là nó sẽ phát. Một vấn đề nữa là điểm truy cập mặc định mình để là Vina gprs còn của mọi ngừơi dùng mạng nào thì cài của mạng đó

Posted via Mobile Device
Mấy link đó là mặc định và là ngẫu nhiên cảu UCPLAYER mà bạn ^^
Nếu quả thật kèm theo Link được thì bạn thử kèm theo VIDEO Việt được không :)=D>=D>=D>

phuonxinh

Mấy link đó là mặc định và là ngẫu nhiên cảu UCPLAYER mà bạn ^^
Nếu quả thật kèm theo Link được thì bạn thử kèm theo VIDEO Việt được không :)=D>=D>=D>

không phải là mặc đinh của Uc đâu Dreamland à. Không tin Dreamland thử remove nó đi và thử down bản của Uc về xem có cái link nào ở ngay lần đầu tiên vào giao diện đầu của Ucplayer không. Cái này là do mình cho nó load trứơc khi đóng gói đó. Còn thêm link Của video VN thì không thể đươc bởi Uc hình như chỉ đang thử nghịêm Ucplayer bởi vì khi dịch mình thấy có đoạn mang ý nghiã đại loại là.: Phiên bản thử nghiệm nên hạn chế giới hạn ngừơi dùng. không sử dụng ..... gì gì đó... việc biến cài đặt của mình thành cài đặt mặc định cho một ứng dụng đơn giản thôi mà.

Posted via Mobile Device