• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5 VI by SymPViet

MinhThang

Manager
UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5 VI by SymPViet

Một số tính năng mới cập nhật trong phiên bản này:

1. Tăng cường khả năng phân loại và tìm kiếm video trên mobile cũng như trên web.

2. Thêm giao diên mới và phong cách hơn với các màu xanh, đỏ và trắng;

3. Hỗ trợ hiển thị đầy màn hình cho dòng S60V5, cải thiện chức năng phóng to, chức năng phát lại.

4. Hiển thị tốc độ download, thống kê lưu lượng trong ngày/tháng.

5. Tối ưu hóa một số tính năng khác các bạn tự khám phá.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?wzvzxiu1nut[/DOWNLOAD]​

Hikira

Không hỗ trợ cảm ứng hả bác? Cài vô k touch đc gì cả,dành cho v3 mà đâu phải v5. Bác nào test trên 5k8 rồi cho em ý kiến với.

MinhThang

Manager
Không hỗ trợ cảm ứng hả bác? Cài vô k touch đc gì cả,dành cho v3 mà đâu phải v5. Bác nào test trên 5k8 rồi cho em ý kiến với.

Thấy nó bảo hỗ trợ cho V5 nên post qua cho anh em test thử thôi, mình không có máy nên chịu chết.:D

Hikira

Hhì zậy chịu chết thật ^^ không touch được đành gỡ ra vậy :(

Hoden

Super V.I.P
mình có bản tiếng việt lâu rồi mà quên pót, bản v5th này ra trước bên v3rd.
vì nó chia ra chỉ co bản 1.36 và bản 2.0 là có hỗ trợ cảm ứng thôi

nhìn dòng chử trên hình là biết không htro v5th rùi vì nếu htro75 là chử rất to.

Hoden

Super V.I.P
câcc1 bạn có thể chép RSC này vào bản tiếng anh mình post bên pm chép vào đường dẫn

E/RESUORCE / APPS

LÀ CÓ TIÊNG VIỆT. vì đang trên tiệm nét nên không có pm build lại