• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UcThunder(UCGigaget) 1.0.0.3 cập nhật 19/12/09

DreamLand

Trích dẫn từ V.I.P hihoha

Phần mềm dùng kết hợp với Ucweb 7 giúp tải về cực nhanh:

*Giới thiệu sơ lược:

1, Hỗ trợ điện thoại 2G, Unicom 2G/3G, WiFi.
2, Hỗ trợ URL đầu vào (HTTP, FTP, địa chỉ Thunder :)//), (flashget ://)) .
3, Hỗ trợ nguồn mở để tải về.
4, Cung cấp đường dẫn mặc định của rất nhiều phần mềm, phim ảnh, âm nhạc, trò chơi, chủ đề ....
5, Tài nguyên tải về lớn, khả năng tìm kiếm, bao gồm cả âm nhạc, phần mềm, trò chơi, chủ đề ....
6, Khả năng tải về và chức năng quản lý tải về cực mạnh.
7, Hỗ trợ nền tải về và có kèm hiển thị.
8, Tùy chỉnh vị trí thư mục lưu tệp tải về.
9, Chia sẻ qua kết nối Bluetooth.
10, Hỗ trợ UCWeb7, TTPOD.

Nhận xét : phần mềm UCThunder (UCGigaget) phiên bản 1.0.0.3 với tính năng tải tệp tin cực nhanh sẽ làm bạn cảm thấy hài lòng. :D

Phần mềm không thể Việt hóa hoàn chỉnh, để sử dụng tốt hơn các bạn tải và cài đặt bình thường, sau đó mở lên, cài đặt điểm truy cập,... thoát ra và dùng quản lý file ( XPlore) copy file Resource.bat vào !:/System/apps/Ucdownload ( !:/ là ổ đĩa cài phần mềm )

Thank to V.I.P hihoha :)

vjpcoj

Member
Sao em vào không dùng được anh à.Vào là bị out ngay.Cho e hoi cái này phải dùng font đa ngôn ngữ à.Cái này có giống fget không.E không test được nên phải hỏi vậy thôi

DreamLand

Sao em vào không dùng được anh à.Vào là bị out ngay.Cho e hoi cái này phải dùng font đa ngôn ngữ à.Cái này có giống fget không.E không test được nên phải hỏi vậy thôi
Cái này tải nhanh , không chạy trên nền python.
Mình vẫn đang xài font đa ngôn ngữ nên không rõ nó có cần không.
Bạn thử xem :p
Đặc biệt Tải nhanh và có sẵn nhiều đường link tới nhiều phần mềm hay :D

vjpcoj

Member
không phải tại font đâu anh ạ.Em cài font đa ngôn ngữ rồi củng thế.Mở lên là nó hiện thông báo này ạ. DOWNLOAD: feature not supported.Có phải 7610 không dùng được bản này phải không anh

DreamLand

không phải tại font đâu anh ạ.Em cài font đa ngôn ngữ rồi củng thế.Mở lên là nó hiện thông báo này ạ. DOWNLOAD: feature not supported.Có phải 7610 không dùng được bản này phải không anh

Sorry vì sự chậm trễ, vừa kiểm tra danh sách hỗ trợ, nó dùng chung cho dòng S60v2 đó bạn !
Kiểm tra lại xem nha bạn.

vjpcoj

Member
vậy thông báo Download: feature not supported là lỗi gì vậy à.Có bản nào khác không anh post lên cho em được không

DreamLand

vậy thông báo Download: feature not supported là lỗi gì vậy à.Có bản nào khác không anh post lên cho em được không

Bạn tháo thẻ nhớ ra, cài lên bộ nhớ máy, và test thử xem.
Bản 1.0.3 là mới nhất đó bạn.

Hiện đã có bản Tiếng Anh, mình sẽ cố gắng cập nhật sớm !

vjpcoj

Member
e cài lên máy rồi cũng báo vậy anh à.Có lẽ đợi khi nào fomat máy rồi cài lại xem.Dù sao thì e cũng cảm ơn a rất nhiều vì sự nhiệt tình.Đành nhìn 1 pm pro vụt khỏi tầm tay vậy

vjpcoj

Member
Anh ơi.anh có bản eng không up lên giùm em được không.mà cái này có hỗ trợ cho UC 7.0 Eng không ạ
Posted via Mobile Device