• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 6.5 cho N5800

mathanh

ucweb này dùng để lướt web và có chức năng xoay màn hình.

có hổ trợ nhiều giải trí trực tuyến trên trang chủ ucweb.

theo giới thiệu có thể lước web FULL màn hình,nhưng mình tìm không ra vì tiếng hoa mình có giới hạng.các bạn tìm giúp nha.

ủa sao up hình lên trang web upnhanh.com tại sao có chữ ký của opda trong hình vậy

ucweb 6.5 java tạm thời có bản tiếng hoa..đang lưu hành nội bộ

chưa có trên trang chủ ucweb.

bản này dành cho 5800.

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
đừng khó hiểu như vậy.bạn tải về cài vào sẻ biết,đây là file dar nên có dung lượng nhỏ.đừng ngạc nhiên thế.

mỉnh chỉ muốn nhắc bạn thôi.bạn không giới thiệu đó là pm j.mình cũng biết đó là chương trình duyệt web nhưng post bài phải giới thiệu một chút cho các bạn cùng biết nhé.hoặc 1 tấm hình để xem.sửa lại nhé nếu không muốn bài mình bị xóa nhé

mathanh

mình chụp màn hình trên 5800 rồi khi up lên pdaviet báo lổi thoát ra luôn

mathanh

vào sửa bài up hình lên báo lổi vậy nè

Lỗi Upload
Ucweb6.50004.jpg:
The Dimension limits for this filetype are 640 x 480. We were unable to resize your file so you will need to do so manually and upload it again. Your file is currently 360 x 640.

mathanh

up hình lên không được,bị xóa bài đành chịu vậy,thôi mình ngồi nhìn mọi người chơi vậy.

mod ơi xóa bài đi......

panrai

Super V.I.P
vào sửa bài up hình lên báo lổi vậy nè

Lỗi Upload
Ucweb6.50004.jpg:
The Dimension limits for this filetype are 640 x 480. We were unable to resize your file so you will need to do so manually and upload it again. Your file is currently 360 x 640.

up hình lên không được,bị xóa bài đành chịu vậy,thôi mình ngồi nhìn mọi người chơi vậy.

mod ơi xóa bài đi......
vì PV có giới hạn khung ảnh nên kích thước của bạn ko đc,bạn hãy vào trang wew upnhanh.com,gởi hình lên trên và copy cái link vào PV mình là ok,còn ko đc thì hãy pm cho mình

mathanh

vì PV có giới hạn khung ảnh nên kích thước của bạn ko đc,bạn hãy vào trang wew upnhanh.com,gởi hình lên trên và copy cái link vào PV mình là ok,còn ko đc thì hãy pm cho mình

cám ơn bạn mình up được rồi,ở lại chơi thôi.

TruongHan

Super V.I.P
cám ơn bạn mình up được rồi,ở lại chơi thôi.

Ở lại chơi,ở đây zui lắm nha :D
Cái này java nên tắt bàn phím ảo sẽ full màn hình thôi.Àh,cái này có hỗ trợ cảm ứng không vậy?mình chưa test nữa :|

mathanh

Ở lại chơi,ở đây zui lắm nha :D
Cái này java nên tắt bàn phím ảo sẽ full màn hình thôi.Àh,cái này có hỗ trợ cảm ứng không vậy?mình chưa test nữa :|

bấm vào đâu tắt bàn phím ảo vậy. hổ trợ cảm ứng đó bạn.

mình thấy hình chụp bên trung quốc ucweb trên 5800 đẹp lắm Full màn hình luôn.không giống hình mình chụp tí nào

LeMyChinh

bấm vào đâu tắt bàn phím ảo vậy. hổ trợ cảm ứng đó bạn.

mình thấy hình chụp bên trung quốc ucweb trên 5800 đẹp lắm Full màn hình luôn.không giống hình mình chụp tí nào

úi vào cài đặt => quản lý ứng dụng =>ứng dụng đã cài đặt=> chọn pm muốn tắt bàn phím =>tùy chọn => cài đặt nhóm ứng dụng => bàn phím ảo tắt là ok ngay :D

Hoden

Super V.I.P
UCWEB 6.6 Beta java translated by New88

bản cập nhật .có tiếng anh và tiếng trung mình xin post bản tiéng anh và tiếng trung cho các bạn tham khảo và cho ý kiến mình nha.cũng như phiên bản trước vào cài đặt tắt bàn phím ảo để đưộc fullscreen

Chỉnh sửa cuối:

franky_le

khi nào thì Noki 5800 mới có Ucweb bản tiếng Anh nhỉ! Hjc hjc! Tìm nát rùi muh chưa thấy!