• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.0.0.41-352-28-09122817_SymPViet

rinhvh

UCWEB-7.0.0.41-352-28-09122817
Việt hóa từ bản English final

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Mở hàng đầu năm. Chúc Topic luôn mới =D>=D>=D>

Vào Google vẫn là CN wifi.

DinhTuan

thế là thế nào ak bác , thế là vh chưa hết ak :-/:-/:-/bản này chuẩn hơn bản cũ không bác
khong phai vi chua het ban ah,ban nay neu dung wifi de luot web thi server china,neu dung gprs thi server english

Posted via Mobile Device

kiepdollar

khong phai vi chua het ban ah,ban nay neu dung wifi de luot web thi server china,neu dung gprs thi server english

Posted via Mobile Device

ọe , sao lại thế nhỉ . nhưng thế cũng đc ko sao . tại có wifi thì dùng opera mobile thích hơn bao nhiêu tội gi dùng Uc :D:D

hvnh

anh rinhvh đóng gói như thế thì dùng đt DOWN về cũng ngồi ngắm =))

thanhquang123

Rùi huynh rinhvh lai nén 7z.Ai có lòng tôt bung giùm nhug ae hay dùng mobile de down kô ? Thuong thì E chi dùng mõi X-plore de xu lý àh voi (7Z) huynh hay nén thì bó rùi.Hic

thanhquang123

Cám on huynh nha.Chi mât 1 tí thâm my o cho khoi tao có ô vuôg o cuoi chu *Dang chay* nhug cung kô sao wan trog là phân ruôt. :(

kiepdollar

Cám on huynh nha.Chi mât 1 tí thâm my o cho khoi tao có ô vuôg o cuoi chu *Dang chay* nhug cung kô sao wan trog là phân ruôt. :(

bên bản english đang xé xác mổ ruột moi gan nó ra kia kìa qua mà xem . thấy bảo là lắm bệnh lắm mình vẫn lưỡng lự chưa cài :)):))=))

thanhquang123

Cha chã !Dung là phân ruôt có 1 sô chô bi ô vuôg có thê là ngôn ngu CN còn bám tru kô chiu di :D hoi bi méo mó nhug E vân xài

q630666

Tình hình là 7z đôỉ tên hay là giải nén hay là dư nào?dow trên đt đổi tên trên đt ko giải nén đc nhé.bác chủ thớt toàn nén 7z khổ a e onl đt quá :D
Posted via Mobile Device

longhuyenhp

Vay ban nay neu dung wifi co vao dc MF k cac bac?vs duoi 7z xoa duoi di roi van k mo dc thi cac bac dug 7z unpacker giai nen 1 lan xg rui dug x-plore hoac freeunrar mo la dc thui.nam moi vui ve
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hungmanh84

Mình thấy bản việt hóa này có 1 lỗi nhỏ nhưng khá quan trọng đối với những bạn thích sao lưu trang dưới dạng file van bản "txt" đó là phần cài đặt nâng cao mục "Truy cập wap" không Bật / Tắt được .Nhấn vô là bị văng ra .Nên chỉ sao lưu được dưới dạng uhtm.Posted via Mobile Device

q630666

Hình 1- bản 7.0

Hình 2- Bản 6.5
Bạn nào có thể mod hộ tớ làm thế nào cho giao diện chính của hình 1 bản mới nó giống hình 2 ko?

maseco

Member
Tình hình là 7z đôỉ tên hay là giải nén hay là dư nào?dow trên đt đổi tên trên đt ko giải nén đc nhé.bác chủ thớt toàn nén 7z khổ a e onl đt quá :D
Posted via Mobile Device
hơ bác chưa down 7z lần nào à .down = dt khi save file quăng cái .7z ra là ok chứ có nén đâu mà giải .nếu giải thì có thằng .rar đó

q630666

hơ bác chưa down 7z lần nào à .down = dt khi save file quăng cái .7z ra là ok chứ có nén đâu mà giải .nếu giải thì có thằng .rar đó

Đã đổi tên nhưng ko đc nên mình mới nói.Đã lên PC đow rồi.Thanks

MinhThang

Manager
Bác Rinh nhà ta chuyên nén kiểu file gì mà mình cũng thấy khó chịu lắm.:p