• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.0.1.34-999-27-09092209 bản Beta2 cập nhật !

Thangnd31082

UCWEB-7.0.1.34-999-27-09092209 bản Beta2 cập nhật !
Không phải nói thêm nhiều về tên này nữa phải không ! Mời các bác đầu tư thời gian Việt hóa nhé !
=D>

Bản dành cho v2 mới ra lò có thể tải trực tiếp tại trang chủ : http://www.uc.cn/product.shtml

Hoặc tải trên Mediafire : http://www.mediafire.com/file/0g5tgezzlki/UCWEB-7.0.1.34-999-27-09092209.sis

Cập nhật File RSC đã được một Pro chuyển sang Tiếng anh khoảng 30 %.
Các Bác tải File đính kèm rồi chép đè vào thư mục cài đặt nhé !

Chỉnh sửa cuối:

lekhacnhu

ngôn ngữ mặc định của thằng Uc này có hỗ trợ English không vậy? mình thích English hơn,mấy cái dịch tiếng việt chẳng biết đằng nào mà lần không sát nghĩa

TruBic

Well-Known Member
ngôn ngữ mặc định của thằng Uc này có hỗ trợ English không vậy? mình thích English hơn,mấy cái dịch tiếng việt chẳng biết đằng nào mà lần không sát nghĩa

Bạn tự dịch ra eng hay chờ sever eng đi nhé.
Còn phần mềm việt hóa ko sài thì thôi chứ đừng phát biểu như bạn mà anh em VH buồn lắm đó.
Lần sau đừng phát biểu mấy câu như thế này nữa nhé.

Thangnd31082

nhình thấy thèm thật !
mình chả biết tí nào tiếng trung ...
biết chết liền
Đêm mại hoặc chậm lắm là sáng ngày kia trở lại đây tui sẽ dẫn link bản Việt hóa cho nhé

Bạn không dùng thì thôi, đừng phát biểu lung tung Mod del bài đó, trọng các biên dịch viên của PDAV có rất nhiều mem được cấp chứng chỉ SYMVIET rồi đó !

Vì là bản beta nên cũng chưa muốn Vh. Chờ ra bản chính thức mình sẽ vh cho nhé.

Kaka có những bản chỉ dừng lại ở beta thôi em à, 6.7 là một ví dụ ! thích thì Việt , không thì nghỉ khỏe đi , Việt xong được mấy cha phát biểu như trên càng tiếc công sức biên dịch !

NGUYENTRANDUNG

Nếu bạn thích dùng Eng thì chờ Rohan Ajoshi dịch nhé. Bản Eng cũng từ China mà dịch ra cũng như Việt hoá của ta thôi. Nếu bạn thích dùng bản dịch chuẩn thì xài bản China đi:D

Thangnd31082

Original posted by yakisara at 24-9-2009 20:38
New fitur on ucweb 7.0 beta 2 s60v2 is quick access like speed dial on opera mini. Here my Rsc_patch_UcWeb_7.0_beta_2_s60v2. Not finished yet only 25% translate to english.

Anh em nào ngại test với china thì có trở lại bài #1 để tải File RSC đã được Anh hóa khoảng 25% nhé !