• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 BETA2 changed EN_SERVER (NewFixed) ngày 1/10 by RohanAJoshi !

vuong1

Phải cài Font China vào nha bạn.Dùng font đa ngôn ngữ của Đào Quang Sự nhé
Posted via Mobile Device
Anh có thể up font đa ngôn ngữ của bác Đào Quang lên 4shared giúp em được không. Thank bác nhiều

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
Anh có thể up font đa ngôn ngữ của bác Đào Quang lên 4shared giúp em được không. Thank bác nhiều

Bạn có thể qua đây xem nhé

Mã:
[url]http://pdaviet.net/showthread.php?t=62987[/url]

n2ln2l

Hình như chỉ co bản 6.3 khi gõ google.com.vn mới ra Google VN thôi phải không các Pro.Nghe quảng cáo thấy mê mà cài vô thấy China là mất cảm hứng à. Mà cũng bởi tớ hay dùng Google để tìm kiếm.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Hình như chỉ co bản 6.3 khi gõ google.com.vn mới ra Google VN thôi phải không các Pro.Nghe quảng cáo thấy mê mà cài vô thấy China là mất cảm hứng à. Mà cũng bởi tớ hay dùng Google để tìm kiếm.
Posted via Mobile Device

Chỉ có 6.3 là sever Eng thôi bạn ạ!
Google thì tùy lúc bạn gõ tìm kiếm, viết bắng ngôn ngữ nào thì nó search ra kết quả của ngôn ngữ đó mà! Bạn nên xài kết hợp 6.3 và 7.0 !

Thich_Mobile

Google thì tùy lúc bạn gõ tìm kiếm, viết bắng ngôn ngữ nào thì nó search ra kết quả của ngôn ngữ đó mà! Bạn nên xài kết hợp 6.3 và 7.0 !

6.3 và 7.0 cài chung được hả bồ?Hai bản có uid khác nhau hả?

n2ln2l

Tớ thử rồi mà chẳng được hay không biết cách nhỉ.Gõ chữ 'ngày' là nó ra toàn tiếng tàu à.Một số chữ đơn giản khác cũng thế.
Đúng là 6 và 7 dùng chung được vì khác UID gì đó không biết nhưng cài vào 2 thư mục khác nhau và không bị xác nhận cài đè và dùng song song rất Ok.Chỉ sợ má hổng chịu nổi thui.
Công nhận viết bằng Mobile oải thật,chắc phải lên đời cho em nó thôi
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Tớ thử rồi mà chẳng được hay không biết cách nhỉ.Gõ chữ 'ngày' là nó ra toàn tiếng tàu à.Một số chữ đơn giản khác cũng thế.
Đúng là 6 và 7 dùng chung được vì khác UID gì đó không biết nhưng cài vào 2 thư mục khác nhau và không bị xác nhận cài đè và dùng song song rất Ok.Chỉ sợ má hổng chịu nổi thui.
Công nhận viết bằng Mobile oải thật,chắc phải lên đời cho em nó thôi
Posted via Mobile Device
Bạn thử gõ google.com xem sao nhé, mình nhớ là vào google eng thì được. Thật sự mình chỉ dùng bản 6.3 vì nó ổn định vào hết được các Web.
Còn UID nghiã như 1 tờ khai sinh của 1 PM. Đã khác UID thì ko có chuyện cài đè và chung thư mục được.