• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 OFFICIAL - Phiên bản lướt Web hoàn hảo

DreamLand

UCBrowser là một trình duyệt di động chuyên nghiệp được thiết kế bởi UC Mobile.

Sản phẩm hoàn toàn miễn phí, cho phép bạn Truy cập Internet nhanh và trao đổi dữ liệu bất cứ lúc nào.
Không chỉ có thế, bạn còn có thể chỉnh sửa các blog, tham gia các diễn đàn trực tuyến và cộng đồng, gửi và nhận e-mail,tải về nguồn tài nguyên trực tuyến.
Tất cả mang lại cho bạn một cuộc sống màu sắc và thú vị.

Đây là một TIN hấp dẫn mà bạn đã chờ đợi bấy lâu!

Phiên bản UCBrowser mới nhất là tiếng Anh, tiếng Nga và đặc biệt là Tiếng Việt đã có mặt !

Giới thiệu UC Browser 7.0

• Tối ưu hóa hiệu ứng thị giác mang lại cho người dùng cảm giác thoải mái hơn.

• Menu được sắp xếp khoa học hơn

• Nội dung trợ giúp chi tiết & thân thiện giúp bạn hiểu Trình duyệt UC hơn.

• Xoay màn hình theo ý thích của bạn.

• Hỗ trợ Flash 6 chơi nhạc trực tuyến (chỉ có trên Symbian v3 & v5, PPC 2005)

• Gửi tập tin đã tải về bằng bluetooth (Symbian)

• Các chức năng Con trỏ chuột và Chế độ phóng to giống hiệu ứng trên PC. (Java)

• Nhập yêu thích (Bookmark) và chức năng Trang trên/Trang dưới (Java)

• Nhấp phím [Gọi] để nhập truy cập nhanh, thiết lập các trang web thường hay truy cập. (Symbian)

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

xin hỏi cái này có phải cài fonts da ngôn ngữ không?

Bản này Tiếng anh hoàn chỉnh nhưng trong rsc của nó còn một ít tiếng trung, sáng đã Việt hóa cho anh em rồi nhưng mà còn vội đi làm lên chưa kịp đóng gói và up thì chú DRL đã làm thịt nó rồi, làm rồi không up hơi phí nên hẹn mọi người đêm nay giao thừa quay lại tải nhé !:D

DreamLand

Bản này Tiếng anh hoàn chỉnh nhưng trong rsc của nó còn một ít tiếng trung, sáng đã Việt hóa cho anh em rồi nhưng mà còn vội đi làm lên chưa kịp đóng gói và up thì chú DRL đã làm thịt nó rồi, làm rồi không up hơi phí nên hẹn mọi người đêm nay giao thừa quay lại tải nhé !:D
hi Hoàn chỉnh rùi đó anh. Tiếng Trung đó không quan trọng đâu anh , anh dùng sẽ không bắt gặp nó đâu :p

Lamtrai

ok! thank nhiều , mình mong đợi bản này lâu lắm rồi, chứ như bản trước cài font đa ngôn ngữ nặng máy lại không hiển thị đẹp như fonts mimhf đang dùng , 1 lần nữa cảm ơn rất nhiều. chúc diễn đàn và các thành viên năm mới sức khỏe -hạnh phúc- thành đạt -mang nhiều điều bất ngờ cho anh em!!!!!!!!

daoquangsu

Posted via Mobile Device
Mình cũng vậy nè,đành để làm của riêng vậy,khi nào mà fix thêm được tính năng mới chẳng hạn là trang mở đầu hay gì gì đó thì post,còn chỉ là việt hóa thì thôi hehe..
Góp ý 1 chút bản vh của DL 1 số chỗ chưa sát nghĩa lắm.Tùy ngữ cảnh mà chọn từ thích hợp em à.

DreamLand

Posted via Mobile Device
Mình cũng vậy nè,đành để làm của riêng vậy,khi nào mà fix thêm được tính năng mới chẳng hạn là trang mở đầu hay gì gì đó thì post,còn chỉ là việt hóa thì thôi hehe..
Góp ý 1 chút bản vh của DL 1 số chỗ chưa sát nghĩa lắm.Tùy ngữ cảnh mà chọn từ thích hợp em à.

Anh up lên đi anh !
Anh mà ko up thì làm sao Box s60 xôm tụ được :p
Em đã cố gắng rồi anh :(
Anh chỉ ra cho em edit lại nhé !

jimmyvn88

Tối mình sẽ up cho mọi ng bản mình VH với fix proxy và sửa UID để có thể dùng chung với 6.3. Bản của mình sẽ cài đè bản 7.0 cũ. Hiện đang trên xe về quê ăn Tết. Hi

thuonghonda68

bản vh này của DreamLand không vào được diễn đàn honda67vn.com ?
trong khi đó bản en vào diễn đàn honda67vn.com thì ok mượt mà !!!giống bản 6.3 en
đã thử đi thử lại nhiều lần . nhớ các pro giúp đỡ

DreamLand

bản vh này của DreamLand không vào được diễn đàn honda67vn.com ?
trong khi đó bản en vào diễn đàn honda67vn.com thì ok mượt mà !!!giống bản 6.3 en
đã thử đi thử lại nhiều lần . nhớ các pro giúp đỡ

Bạn đã chắc chưa nè ?
Mình vừa thử vào vẫn vào được.
VH thì ko ảnh hưởng gì cả đâu bạn à ! :)

thuonghonda68

Bạn đã chắc chưa nè ?
Mình vừa thử vào vẫn vào được.
VH thì ko ảnh hưởng gì cả đâu bạn à ! :)
vào diễn đàn chính của honda67vn.com vẫn ko được ,ko đăng nhập được luôn mình đã thử từ trưa đến giờ

TruBic

Well-Known Member
cái này có chức năng xoay ngang màn hình ko mấy bác nhỉ, em đang dùng 3230?
Theo như mình đã từng dùng các bản ucweb thì chưa thấy chức năng nào xoay ngang màn hình. Chỉ có opera mini thì mới có chức năng đó nhé bạn.

vjpcoj

Member
bản này pro quá.tiếc là không nghe nhạc trực tuyến được.mà sao em vào xóa lịch sử lại bị out luôn nhĩ.bản này cũng không down được trên 4shared và mediafire
Posted via Mobile Device

DreamLand

bản này pro quá.tiếc là không nghe nhạc trực tuyến được.mà sao em vào xóa lịch sử lại bị out luôn nhĩ.bản này cũng không down được trên 4shared và mediafire
Posted via Mobile Device
Cảm ơn bạn rất nhiều !
Mình đã edit lại :)
Rất xin lỗi các bạn !
Mà bản này Down tốt trên 4shared đó bạn :)

Thangnd31082

Theo như mình đã từng dùng các bản ucweb thì chưa thấy chức năng nào xoay ngang màn hình. Chỉ có opera mini thì mới có chức năng đó nhé bạn.

Trên v3 có đó em ! Trên v2 chắc cũng có chứ nhỉ !:-??

TruBic

Well-Known Member
Trên v3 có đó em ! Trên v2 chắc cũng có chứ nhỉ !:-??
trên v3 chỉ những máy có cảm biến tự xoay ngang màn hình thì ucweb mới tự xoay thôi anh, như con E72 cuả em xoay kiểu nào thì nó vẫn nằm ngang, dù em đã cài pm rotate. :D