• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.1.0.42 , chính thức ra mắt(1/2/2010)

phuonxinh

Đây là bản UCWEB v7.1.042.MOD.Viêt, Ở bản này mình đã thay các tệp App, mbm và thư mục usdata trong gói cà đặt bằng các tệp tin do mấy mem bên China mod lại, thấy họ nó đã edit lại giúp cho tốc độ duyệt trang nhanh hơn,... Mình đã đóng gói hoàn chỉnh mọi ngừời dùng xem có gì khác ko

tien217a3

Sao ban nay trang dau toan tieng china vay nhi?Minh dung font vietnam thui nen toan la o vuong con neu dung font da ngon ngu cua dqs thi bi out luon khong biet pro dung font gi vay?Ma ban nay cung ko nhanh hon la may minh moi test trang web pda thui ah?

vohoangminh

Phuonxinh ơi sao mình cài thằng này xog nó chỉ khởi tạo wài mà k vô đc.Mặc dù đã sửa điểm truy cập gprs rùi.Lưu lại và thoát ra vào lại thì nó k có nhớ điểm truy cập đã lưu và trở về mđịnh?! onl bằng đt chưa thanks bạn đc!

phuonxinh

có thể do gprs lúc đó thôi. Mình dùng có sao đâu, khởi tạo 1p là xong, cảm giác load trang cũng nhanh, dang dùng vinaphone

vohoangminh

Mình nghĩ k fải là tại mạng.Vì mình đag onl bằng Opera nè k sao mà.K fải 1 thời điểm mà mìh thử rất nhìêu lần.Mìh k bít sao mìh đã lưu cài đặt lại rùi mà khi thoát vào lại thì nó lại trở về mặc định!

Auto

Bạn phải đợi nó check cho = đc với server nếu k nó k lên đc trang nào cả, kể cả google cũng k!

vohoangminh

Thì đó.Mình đợi wài mà nó vẫn cứ khởi tạo!!Sau đó báo lỗi!Lúc trc vẫn xài cái 7.1...41 ok mà!Khó hiểu wá!

DreamLand

Thử dùng Sim Viettel 3G sẽ Khởi tạo nhanh và dễ dàng hơn là Sim MobiFone 3G :D Tested .