• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb Path v0.4 dễ dàng và thay đổi IP tất cả phiên bản UCWEB

0o__o0

Nguồn sao chép từ trang www.DimonVideo.ru.
Chương trình cho patch dễ dàng và thay đổi IP trên tất cả các phiên bản hiện nay của trình duyệt UCWEB. Tác giả thực hiện -Belerafon-.

Việt hóa 0o__o0

Đã mã hóa phần About Việt hóa bởi 0o__o0 -->> nên việc sửa thông tin thành tên bạn là hơi khó nhé. Cứ chịu khó để tên 0o__o0 mỗi khi vào About:))

Ucweb Path v0.4.sis

Xgamex

Trước giờ tôi toàn dùng thứ này để change IP chứ cái kiểu bung gói rồi chỉnh thủ công theo mấy cha nội trong forum ucweb chỉ tôi thấy nó rất mất thời gian. Công nhận bạn này dịch được phần mềm này chắc cũng trình cũng ko thuộc loại thường. Nội công gướm :D

0o__o0

Trước giờ tôi toàn dùng thứ này để change IP chứ cái kiểu bung gói rồi chỉnh thủ công theo mấy cha nội trong forum ucweb chỉ tôi thấy nó rất mất thời gian. Công nhận bạn này dịch được phần mềm này chắc cũng trình cũng ko thuộc loại thường. Nội công gướm :D

Chỉ khó khi VH phần Giới thiệu thôi, còn py thì ai cũng Việt hóa được

P/S: Mình VH cho những người thường xuyên dùng UC, chứ mình chẳng dùng bao giờ:D

Xgamex

Tôi có thử dịch nhiều lần mà lúc test thì lại ko chịu chạy bởi thế tôi mới thắc mắc và khen bạn ở đấy!

tuanloc1

Tôi có thử dịch nhiều lần mà lúc test thì lại ko chịu chạy bởi thế tôi mới thắc mắc và khen bạn ở đấy!

Hắn là đại cao thủ PM đó bạn.
@ 0o_o0 Rất mừng khi thấy em xuất hiện trở lại!

Thangnd31082

Cái này mỗi lần đổi IP là phải khởi tạo lại phải không T ?

Chính xác !

Rất nhiều tính năng không riêng gì đổi Sever:D

P/S: Mình VH cho những người thường xuyên dùng UC, chứ mình chẳng dùng bao giờ:D

Cái này có khá lâu rồi nhưng dùng nó khá lằng nhằng nên đã DEL !

- Dùng cái này thì bạn cũng phải bung file exe ra thôi ! Chỉ khác bước thay thế bạn có thể làm tự động nhưng dễ phát sinh lỗi trong khi thao tác.

_ B ư ??? Hắn là "Cao thủ thượng thừa" rồi đó , chỉ có điều cái tôi hơi cao chút xíu thôi :D !

Lovesjckd

N93 ko ho tro thi phai ... Ae nao test cho minh biet voi thank em online = dd mod thong cam .