• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.0.1 Beta 2 ( Java version ) Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

UCWEB v7.0.1 Beta 2 (Java version ) Việt hóa - SymPViet Group

Phần mềm hỗ trợ duyệt web nhanh...

Phần mềm sử dụng để duyệt web, đã có phiên bản Việt hóa dạng file sis, nay mình có việt hóa phiên bản java (.jar ) này thêm lựa chọn cho những máy chỉ hỗ trợ Java ! Mọi người cùng sử dụng và ủng hộ nhé ^^ ! Thanks caominh vì fix hình boot^^

Tải file đính kèm bên dưới

Pass unrar :

[PASS]SymPViet[/PASS]

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Anh ơi em cài vào rồi nhưng sao nó không chyaj được đây.:-/

Java nên khi chạy bạn phải chờ một tý:)), nếu bộ nhớ thiếu thì kô chạy được đâu bạn:D

MinhThang

Manager
Java nên khi chạy bạn phải chờ một tý:)), nếu bộ nhớ thiếu thì kô chạy được đâu bạn:D

Khởi động lại là OK ngay không vấn đề, Java có cái hay mà cũng không thiếu cái dở.:D

dangduc

Đặc điểm của UCWeb đó bạn ! Bạn chịu khó chạy lần đầu ( cần có kết nối mạng ), chạy đợi chút cho nó vào giao diện chính ! Lần thứ 2 là vào nhanh thôi, cái này file sis cũng hơi chậm thế ^^ ! Bạn chịu khó nhe