• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ-3x -Thống kê số người mod camera & wifi thành công.

hoanganht

Đêm 3h său khi an hết 1 đĩa chân giò ko thể nào ngủ đc.Tớ mạo muội lập thread này cũng như 1 thread đã có trong diễn đàn về mod sound.
Đầu tiên phải kể đến những bạn đã mod thành công 2 loại mod này.CDA cũng như loại máy
Thứ 2 là hiệu quả thực mà nó đem lai.Vì thành quả của 2 loại mod này dc nhận thấy hay ko còn phụ thuộc rât nhiều yếu tố khác như môi trg,địa điểm,thậm trí là khả năng quan sát,nhận xét của mỗi người....Bạn nào nhận thấy rõ ràng chia se cho mọi người tham khao.
Thứ 3 nhưng bạn ko mod dc 2 loại mod này cũng như các lỗi gắp phải trong quá trình mode
Vê phần mình chưa nhận thấy sự khác biệt giữa mod và chưa mod 2 loại này nhiều đặcn biệt là mod wifi.có thể mình thực hiện chưa thành công.Máy mình p990i GW1 R6E28.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

Mình dùng CDA Sing,chả mod cái nào thành công cả. Mod bất cứ cái j xong,khởi động lại máy là cứ reset liên tục.hixxxxx

vuongtrungduong

những topic thống kê kiểu này rất ko cần thiết,tất cả các ý kiến đã có ở các topic hướng dẫn cách mod và hack rồi,mình nghĩ các bạn nên chịu khó đọc lại các trang trong bài hướng dẫn để nghe các ý kiến trao đổi của các bạn đã mod theo phương pháp đó trước mình,lập topic kiểu này theo mình là vô nghĩa.

ngoisaole

những topic thống kê kiểu này rất ko cần thiết,tất cả các ý kiến đã có ở các topic hướng dẫn cách mod và hack rồi,mình nghĩ các bạn nên chịu khó đọc lại các trang trong bài hướng dẫn để nghe các ý kiến trao đổi của các bạn đã mod theo phương pháp đó trước mình,lập topic kiểu này theo mình là vô nghĩa.

uh đúng là cũng không cần , nhưng thật sự mà nói thì UIQ đã đứng . ko còn sôi nỗi cũng như không còn nhiều điều để bàn tán nữa cho nên mọi người mới lập những topic như thế này đó.dạo này phần nền cho UIQ chẳng thấy đâu nữa chán thiệt vào diễn đàn mà cứ thấy bùn bùn
ps\ xin lỗi mọi người vì mình nghĩ sao nói vậy thôi chứ mình vẫn yêu UIQ lắm:p:p:p:p

dengrumingzi

topic ế hàng trong nỗ lực cố gắng vực lại không khí sôi nổi cho khu vực thảo luận. :D
Tiện thể ghé qua, xìtrum phát. Lần test gần đây nhất trên P990i, CDA World 1, cách đây 4 hôm, camera mod chụp kém hơn chưa mod. Các bạn vào khu vực Camera mod sẽ thấy những chứng minh của mình.

Không biết CDA 1 với CDA 2 có khác nhau khoản này không nữa.
bây giờ mình không mod camera nữa. Ảnh chụp cũng chấp nhận được. Dưới đây là 3 bức mới nhất chụp đêm qua, chụp trong đêm, Chụp được cả UFO phát sáng chói lòa cả một vùng trời. Bức ảnh này đã được gửi cho Nasa sáng sớm hôm nay. Hậu quả khi chụp xong UFO là P9 của mình bị mù :((

Chỉnh sửa cuối:

vnam_bka

chưa mod camera cho em G900 thì chụp được 800kb....
chứ mod xong tụt pát như vnindex tụt ấy.........còn có 300-400kb
buồn luôn.......