• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ - RINGTONES : Nơi nhạc chuông trở thành cảm xúc

zalman

Là 1 fan của Bóng Đá, hay thức khuya (thường 1:45AM) để xem Champange Leauge - C1, chắc ai cũng thích bài nhạc không lời mà truyền hình phát trước khi giờ G bắt đầu?

Vậy ae nào có bài nhạc đó xin post lên topic này với. Thanks!
Nhạc chuông của bạn dây
Thêm nhạc english_premiership
UEFA_Cup
Tải về xóa 7z đi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

tht1982

Một loạt nhạc chuông hot trên thế giới đây
Nhạc chuông condom, police,nhạc chuông trong phim ''Cướp biển Vùng Cariber"

XiaoGui

Cảm ơn bác Tiểu Quỷ, em đã down về và thấy dzất là hay. Nhưng em vẫn đang tìm chuông báo tin nhắn cúa iPhone, Em thấy mấy file tin nhắn của nó hay quá, nhưng đuôi *.caf thì đành pótay, không đổi về mp3 được.
Bác nào có thì cho em xin với nhé.

Oa,bác cũng học tiếng Trung hay sao mà biết tên em vậy,hihi. Để em giúp bác mấy bài,hi vọng bác không chê.
Iphone Remix
Iphone
Bác thử dùng chương trình này để convert file xem sao. Chúc bác thành công và vui vẻ với những bản nhạc chuông mà mình thích

Chỉnh sửa cuối:

DonQuihote

Em tìm được chuông tin nhắn của iPhone rồi. Em đã convert thành file .wav (từ file .caf)để dễ sử dụng.

iPhoneSMS

@XiaoGui: Em biết được vài chữ Tàu thôi bác ơi, ngoại ngữ 2.

Caohieu88

MP3 Ringtones - Eurovision 2009

Gồm 44 bản nhạc chuông tuyệt vời nhất đã xuất hiện trong chương trình Eurovision 2009!

blackhat007

Ai có nhạc chuông quảng cáo lifeboy ko cho em xin với, bài gì có " Ô kìa con vi khuẩn đóa" , thks các pác!

Caohieu88

Nokia n97 Original ringtones

Format: mp3-aac | Quantity: 33 | Size: 7.99mb
Nokia n97 Original ringtones

Bài được trích dẫn của Smod Loveblue

Caohieu88

Sony Ericsson C 905 Ringtones

Format: mp3 | 128 Kbps | Quantity: 33 | Size: 10.mb | 4share
Sony Ericsson C 905 Ringtones

Bài được trích dẫn của Smod Loveblue

tojaro

bỗng dưng muốn khóc

bài này là đoạn nhạc nền lúc thằng gì đó nó uống riệu, nghe cũng hay lắm, ai bít là bài gì post nguyên bài lên càng tốt:D giúp với nào:-??

a2king

ugly_benny

p990i chạy được đuôi WMA đúng ko mọi người, mình chép nhạc HTC trên đây về sao dt ko nhìn thấy, trên máy tính thì thấy

vantrung1_2

Cho mình xin nhạc chuông tin nhắn mặc định của P1i

Cho mình xin nhạc chuông tin nhắn mặc định của P1i. cảm ơn!

yeu_doi

bác nào có đoạn nhạc thuê bao quy khách không liên lạc được hay đại loại thế cho xin với. cảm ơn các bác trước nhé