• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Mortal Kombat 3 (Đánh võ)

binbon185

Ultimate Mortal Kombat 3 is an original classic arcade fighting game now available on Symbian S60 5th touch screen mobiles such as Nokia X6, N97, N97 Mini, 5800 XpressMusic, 5530 XpressMusic, 5230, 5233 and 5235. This Java based game featuring up to 7 iconic MK characters, perform key combos and finishing moves in up to 5 authentic arenas, backed by original sound effects and fist-pumping music.

[/CENTER]

Select your fighter and then jump on to the field with opponent. Dual control settings along with 3 difficulty levels deliver awesome action for hardcore and casual gamers alike. The ultimate in arcade kombat is back on mobiles!

You have been chosen to represent Earth in Mortal Kombat. Be warned. Although your souls are protected against shao kahn's evil, your lives are not. I cannot interfere any longer as your earth is now ruled by the outworld Gods. These are the words of Raiden. During warrior and master destinies you will have to fight several fighters in a row in endurance rounds. During the first endurance match you will fight 2 fighters per round. In the second endurance match you will fight 3 fighters per round.

The game works in full screen (640x360) landscape only mode. The graphics and sound of this game is awesome. This game is developed and published by Electronic Arts Inc. Download the version 4.2.36 of this cool arcade game from the following link.

p/s: sorry vì lần đầu mình tập pót bài nên không biết đính kèm tập tin,các bạn download tạm link khác nhé.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?i4ex5m5170qje77[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

binbon185

Game này trước chơi trên Iphone,chọt nhẹ nhàng mà bạn,làm gì đến nổi lủng màn hình,hehe

jack_hunter97

Nhừng iphone cảm ứng đa điểm mà còn s60v5 ko thể vừa đi vừa quýnh hơi bùn :( s60v5 mà có đa điểm thêm chip 3D nữa là vô đối\-/ nhưng đa điểm và chip 3D thì n8 có mất rùi :((

nec_versa_e6200

Nhừng iphone cảm ứng đa điểm mà còn s60v5 ko thể vừa đi vừa quýnh hơi bùn :( s60v5 mà có đa điểm thêm chip 3D nữa là vô đối\-/ nhưng đa điểm và chip 3D thì n8 có mất rùi :((

spam à? Đọc chả hiểu ý muốn nói j nữa

binbon185

Các bạn download về tét thử là biết ngau,chơi rất nhẹ nhàng,không phải chọt mạnh như các bạn nói đâu.

LastKnight

màn hình s60v5 khác với màn hình Ip nhé....nó kô cảm ứng đa điểm,có cảm giác mình bấm kô ăn,đến lúc gây cấn thì cứ nhấn nhấn nhấn,tổn hại sức khõe màn hình mất :D

Cleonardo

Trước xài v3 có thằng picodriver thì chơi giả lập ngon , giờ v5 ko chơi đc dù xài bàn phím ảo, thanks nhé.Nhưng khó chơi mấy chiêu finish wa!

nec_versa_e6200

Chỉ số IQ thấp...........

IQ cao thì giải thik hộ cái : "s60v5 mà có đa điểm thêm chip 3D nữa là vô đối,nhưng đa điểm và chip 3D thì n8 có mất rùi" nghĩa là j? nói như thế phải chăng là Vì n8 có chip 3D và đa điểm thì NOKIA sẽ bỏ s60v5 ko cho chip 3D và đa điểm? Xàm vkd ra. Ông khôn thì nói hộ xem. bố con gà

jack_hunter97

thì nghĩa là nếu có thì sẽ chơi game được nhiều hơn tốc đô cải thiện hơn, app sẽ hay hơn nhưng những thứ đó đã được N8 sắp sửa có rồi, còn vụ nokia bỏ s60v5 thì hên xui nghen ( cầu mong đừngX_X) chỉ thấy ít có quan tâm thôi ;;) àh mà mình đâu có tự nhận chỉ số IQ mình cao đâu đó do bác nghĩ mà:-/

nec_versa_e6200

thì nghĩa là nếu có thì sẽ chơi game được nhiều hơn tốc đô cải thiện hơn, app sẽ hay hơn nhưng những thứ đó đã được N8 sắp sửa có rồi, còn vụ nokia bỏ s60v5 thì hên xui nghen ( cầu mong đừngX_X) chỉ thấy ít có quan tâm thôi ;;) àh mà mình đâu có tự nhận chỉ số IQ mình cao đâu đó do bác nghĩ mà:-/

Tôi nói ông nttnn175 mà, có phải nói ông đâu