• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Python Pack v6 (Hỗ trợ tất cả ứng dụng Py)

Ntv_79

Ultimate Python Pack v6(supports all Py applications)

Chỉ một file sis và bạn có thể sử dụng tất cả phần mềm Py!
Lưu ý: Cần gỡ bỏ các phiên bản python đã cài trước đó!

http://www.mediafire.com/?kplfy0aigbpp61u

thainguu

hịc, em mới tập Sym nên em hỏi: C có phải là bộ nhớ máy, còn E là thẻ nhớ ko?

duong8488

Hi vọng bản này ổn, e ghét python quá cơ ! >"< Vì cái menustyler mà cài đấy !

akhoa9955

ai test rồi cho xin ý kỉến đi ạh ^^ đang cần cái x-clear. cài cái này vào là có thể sử dụng xclear fải hok chủ thớt? hi hi hỏi ngu, sr em gà....:p

thesweetdeath

Mình đang xài Python 2.2 mà cài smarttouch vào k đc.... k biết remove đi cài cái Pack v6 này vào mấy phần mềm như X-clear nó có bị sao k nữa ;;)...

miagistevn01

có cần sign không ạ? đăng ký opda có cer key rồi mà sign xong cũng không dùng đc, nản
PS: cài thử rồi mà không đc, để 9/12/2010 thì expired, để tháng 8 thì báo chưa valide day.........

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

có cần sign không ạ? đăng ký opda có cer key rồi mà sign xong cũng không dùng đc, nản
PS: cài thử rồi mà không đc, để 9/12/2010 thì expired, để tháng 8 thì báo chưa valide day.........
hack máy di rui cài thoải mai bạn ơi.

M4_Vu0ng_001

không hiểu sao bản này cài không đc trên cfw 523x v5 anonymous của duythanh,có ai biết cách chữa không???