• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate.VoiceRecorder.v6.1.2.S60v3.S60v5 (Bản cập nhật, Mod Icon)

nguyenson_44

Ultimate Voice Recorder v6.1.2 S60v3 - 5 Mod Icon
Bản cập nhật

Đây là bản cập nhật mới phần mềm ghi âm chuyên nghiệp, có thể tắt tiếng beep khi ghi âm. Có lẽ không cần nhắc thêm nhiều về tính năng của PM này.

Ở bản này chất lượng ghi âm được cải thiện rõ rệt và đã Fix lỗi tự động xóa các clip đã ghi âm trước đó mà bản V6.1.1 chưa làm được.
Trong bản này mình đã Mod các Icon của PM, kể cả việc thay biểu tượng tape (cuốn băng ghi âm) của PM nhằm mục đích an toàn khi đang voọc phone mà người khác nhìn thấy mình đang dùng PM này để ghi âm các cuộc đàm thoại :D:D

Các bạn tự khám phá thêm nhé. :D:D:D

Nếu cảm thấy được thì click THANK ủng hộ tinh thần nha.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Theo mình thấy UVR chuyên nghiệp hơn trong lĩnh vực ghi âm đấy bạn. Hoạt động rất ổn định, hầu như không bị sự cố gì (kể cả tự khởi động theo máy). Ngoài ra còn một số tính năng nâng cao nữa. :D:D:D

Cái này mình gán nút ghi âm nhanh như kỉu nhấn nút * đc ko. Chứ bấm đỏ 3 lần hơi thế nào ấy. Với lại bấm đỏ 3 lần ghi âm mà ko thây dấu hiệu gì là đang ghi âm

w2k

hiện mình đang dùng VoxTRack thấy khá ngon, ko bít pm này thế nào. về test đã rùi ý kiến sau:D

Voxtrak âm thanh mượt hơn. Nhưng n81 8g tr0ng phần lưu ko hiện danh pạ mà chỉ hiện số gọi thôi

trangdem

dùng thằng này hay nhất nhưng ghi âm bị đứt đoạn nghe rất khó chịu,mình cài trên các dòng fp2 đều bị,và cài các phiên bản luôn!!!

Đúng như trangdem nói đó. Đáng ra là em iu anh thì nó lại ghi âm thành em rẹt rẹt anh. Hoăc e a lun. Mất tiu chữ iu

thanha1969

dùng thằng này hay nhất nhưng ghi âm bị đứt đoạn nghe rất khó chịu,mình cài trên các dòng fp2 đều bị,và cài các phiên bản luôn!!!
Đúng thật giao diện đẹp, dễ dùng nhưng hơi tiếc ghi âm xong nghe lại nó bị đứt đoạn, bập bõm không bằng Psiloc Xelnex Lite (nghe rõ hơn và ghi được cả định dạng mp3).
Up lên cho mọi người dùng thử: http://www.mediafire.com/?jnzzkylzzzu

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Đúng thật giao diện đẹp, dễ dùng nhưng hơi tiếc ghi âm xong nghe lại nó bị đứt đoạn, bập bõm không bằng Psiloc Xelnex Lite (nghe rõ hơn và ghi được cả định dạng mp3).

Nếu là Xlite 1.03 thì cái này đã VH lâu tại ĐÂY rồi. Chất lương kh tốt nhưng bị nhược điểm chỗ phím * khi muốn viết TV

duchuy07

Không tải được phần mềm

:((Giúp tớ với ! Khi nhấp vào liên kết thì nó không vào được đường link để tải file về

phanmemN72

sao minh ko down file dinh kem duoc khi nhap vao no hien ra tab moi la attachment.php ko co ji het trang xoa ko hah.chi minh voi cam on nhieu

haingoai1004

Mình dùng cái này thấy tốt nhất đấy, ghi âm đứt đoạn chẳng qua là do cài đặt không đúng thôi bạn ạ,